Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe avuka lengo kuchangia msikiti, asisitiza amani, upendo na mshikamano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Dec 12, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mbowe ataka siasa za amani, upendo zitawale

    Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Freeman Mbowe, amesema siasa za amani, upendo, mshikamano na zenye hofu ya kumuogopa Mungu, ndizo zinazohitajika Tanzania. Mbowe aliyasema hayo wakati akizungumza na wananchi wa Jimbo lake la Hai kwenye harambee ya kuchangia ujenzi wa Msikiti wa Lambo uliopo jimboni humo.

    Aidha, alisisistiza suala la wananchi kujitoa katika shughuli za maendeleo ya kijamii pasipo kujali itikadi za kisiasa na kiimani.
    Mbowe, ambaye pia ni Kiongozi wa Kambi ya Upinzani bungeni, alisema yeye kama kiongozi wa wananchi anapendezwa sana na siasa za amani na daima atahubiri amani na mshikamano. Alifafanua kuwa maendeleo ni suala muhimu linalomgusa kila mwananchi, hivyo inapofikia wakati wa kuangalia itikadi za kidini na vyama, itakuwa ni ngumu kuleta maendeleo ya wananchi pale inapohitajika suala la kuchangia au kushiriki katika shughuli za ujenzi wa taifa.

    Katika harambee hiyo, Mbowe alichangia Shilingi milioni tano na Mbunge wa Kigoma Kaskazini, Zitto Kabwe, aliahidi kukamilisha paa la msikiti huo pamoja na mazulia yenye thamani ya Sh. milioni 4.5 na kufanikisha kupatikana kiasi cha Sh. milioni 30 kiwango ambacho kilivuka lengo la kukusanya Sh. milioni 15. Awali, kabla ya harambee hiyo, Mbowe alifungua ofisi ya shirika lisilo la kiserikali la Hai Kilimanjaro Development Initiative (Hakidi) ambayo ilianzishwa kwa lengo la kutoa ajira kwa vijana kupitia sekta ya utalii.
    Akizungumza na wakazi wa mji huo wakati wa kupanda miti 10,000 na kufanya usafi katika maeneo hayo, Mbowe aliwataka wananchi hao kufanya usafi katika makazi yao na kupanda miti ili kusaidia upatikanaji wa maji.

    Katika risala yake, Meneja wa shirika hilo, Mohamed Mbowe, alisema shirika lake linakusudia kuajiri vijana takribani 5,000 ambapo kwa kuanza watoa ajira kwa vijana 145 katika sekta ya utalii na wanakusudia kupanda miti milioni tatu kwa kipindi cha miaka minne ijayo.
    Katika uzinduzi huo, Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro, Leonidas Gama, alitakiwa kuwa mgeni rasmi, lakini hakutokea kutokana na kwenda kulipokea kundi lililoshuka kutoka Mlima Kilimanjaro.

    Source: IPPMedia

     
  2. kajwa

    kajwa Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera zake kamanda....
    Nasubiri nongwa za wenye gubu hapa
     
  3. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Big up Mheshimiwa Mbowe kwa kuonyesha mwelekeo wa CHADEMA chama cha ukombozi Tanzania!!!!!!!!!
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Well done Kamanda
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Habari hii ni wizi wa mchana na uzushi mkubwa,mleta mada amesema source ni majira wakati mi ninalo gazeti hilo apa mkononi habari hiyo haipo,na ninayo magazeti ya majira ya tangu jumamosi. jamani mbona jamii forum inazidi kupoteza dira na mwelekeo?
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Tangu lini mbowe akaingia msikitini wakati kwenye uchaguzi mkuu alimpiga kofi mwangalizi wa uchaguzi wa kiislam.Au mzee ndo kujisafisha?au amewaomba lini msamaha waislam? Yangu macho.
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwanza asante kwa kunishtua kidogo. Sahihisho: Chimbuko la habari hii ni Gazeti la Nipashe. Cha msingi ujumbe umefikishwa kwenye audience. Thanks again kwa lugha yako ya ustaarabu.
     
  8. zimmerman

    zimmerman JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Inapendeza. Siasa ni vitendo.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aisee...!
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We ni mmoja wapo katika kundi lile linalotetea uozo kwa nguvu zote bila kujali amani na utulivu wa nchi yetu. Hakuna mtu mwenye utashi wa kweli kwa nchi yetu atakayekuwa na mtazamo wako katika masuala yanayohusu utaifa. Kesho Mbowe akichangia mpagani na mkana dini utasema si mdini, kumbuka kiongozi ni kwa wananchi wote bila kubagui.
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    GUBU NAMBA 1 hilo
     
  12. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Usipende KUKURUPUKA mjomba,soma line kwa line,neno kwa neno.Mtoa mada mwishoni kabisa amesema source ni IPP MEDIA,sasa Majira imetoka wapi?Au Majira inatoka Ipp siku hizi?
     
  13. m

    mwanadewa Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    hana lolote, ni unafiki tuu
     
  14. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi yule aliyemtia mzee Mwinyi kibao hakuwa muislam? Mimi sijui, kwani uchaguzi mkuu uliopita uliendeshwa 'kiislam'? Napata taabu kuelewa ulichotaka tuelewe.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Afu wanankeraga hawa wanaochanganya siasa na dini...wamesahau tz hatuna udini wala ukabila....mimi naamini huyo msimamizi alichapwa makofi sio kwa sababu ni mwislam, alichapwa kwasababu alifanya ndivyo sivyo na hata angekuwa mkristu akafanya kama huyo makofi yangemuhusu pia..
     
  16. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakuna hata siku moja harambee ya kuchangia radio Iiman bali kuna kila mwenye swadaka yake katika kuboresha na kukuza coverage ya Radio hiyo basi na atoe pasi na kujinadi ametoa kiasi gani.

    Lakin cha msingi ni kuwa Radio Iman kuanzia taarih 15 Dec 2011, inaingizwa katika satellite na kuweza kusikika dunia nzima kwa njia ya mtandao. Inaunganisha na Satellite ya http://www.lyngsat.com/intel906.

    Hongera sana Nahdi kwa maendeleo makubwa ya radio hiyo

     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    TABIA ya magamba ni kujifanya wanaona kumbe ni vipofu "Source ni ippmedia"
     
  18. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ngoja tumuone Barubaru hapa na narration zake za hadith............

    Washachangiwa msikiti sasa, kama Barubaru na wenzake hawataki, basi wakashtaki mahakama ya kadhi huko kenya.

    maneno meeeengiiiiii.................hovyo kabisa. tuliwaambia muache kelele, harambee itafanyika na michango itatolewa, na msikiti utajengwa, na waumini wataswali.............
     
  19. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    GUBU namba 2
     
  20. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    U hav given an inch but u take a yard.
    Heri ya mwaka mpya Sheikh.
     
Loading...