Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aunda Baraza la Mawaziri Vivuli - ni la CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jcb, Feb 14, 2011.

  1. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mh. Freeman Mbowe anazungumza na atatangaza mawaziri vivuli kutoka Chadema ambapo ameteua mawaziri 29 ilikuishi kwa kile walicho kihubiri...
    Msemaji mkuu
    1. Mh. Freeman Mbowe Msaidizi ... Mh. silinde
    tuendeleze.............
     
  2. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    MAMBO YA NDANI... Mh. Godbless Lema
    SHERIA....... Mh. Tindu Lisu
     
  3. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    MSemaji ofisi ya Raisi: Freeman Mbowe, Msaidizi: Silinde David
    Uwekezaji na Uwezeshaji: Matiko
    Ofisi ya Waziri Mkuu: Vicent Kiboko
    Ofisi ya Raisi: Said
    Ofisi ya Raisi & Utawala Bora: Mch Nakse wa Karatu
    Ofisi ya Makamu wa Raisi: Gekulu
    Ofisi ya Raisi & Mazingira: Leticia Nyerere
    OFisi ya Fedha: Zitto Kabwe Msaidizi: Christina Lissu
    Mambo ya Ndani: Lema
    Katiba ya Sheria: Tindu Lissu
    Kimataifa: Wenje
    Jeshi la Ulinzi: Seladhini
    Mawasiliano: prof Kayili
    Makazi: Mdee
    Maliasili: Mch Peter Msigwa
    Nishat na Madini: Mnyika
    Ujenzi: Machemli
    Uchukuzi: Mhonga Said
    Viwanda: Olenywa
    Elimu na Mfunzo: Mtinda
    Afya: Dr Gilbert Mbasa
    Maendeleo ya Jamii: Naomi Kaiula
    Vijana na michezo: Mbilinyi Mr Two
    Kilimo: Meshack Obulugwa
    Maji: Haines Kiwia

    Hawa ndio MAWAZIRI KIVULI WA UPINZANI
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo Dr Slaa yupo mjengoni means alot to this country hata Jakaya imempatia wasiwasi
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuropoka bungeni na kujionyesha kuwa si mpinzani hatimaye leo CDM wamemtosa uwaziri kivuli.....:bump:
     
  6. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :clap2::clap2::clap2::clap2::clap2:
     
  8. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila mimi shibuda huwa simuelewi saana kimsimamo, japo ni hodari saana wa semi.
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    haiwezekani kila mtu kuwa waziri kwa hiyo sredi imekonda labda uiongezee nyama iwe na mashiko
     
  10. T

    TwendeSasa Senior Member

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taja taja wizara jamani.uwepo wa dr slaa mjengoni ni panikng kwa wabunge wa ccm..
     
  11. Pentest

    Pentest Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Michezo------Joseph Mbilinyi ( aka Sugu)
     
  12. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Shibuda ni kada wa CCM na hana uchungu na CDM na pia ana mawasiliano ya karibu na mafisadi akiwemo Makamba na Jk
     
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Inatosha kwa yeye kubaki kuwa mbunge wa kawaida.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    abaki jinsi alivyo
     
  15. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    shibuda chali
     
  16. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Asante kwa taarifa.
     
  17. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbali na kuwa kizabazabina Shibuda hana sifa zozote za kumwezesha kuwa waziri kivuli.
     
  18. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni kataja mawaziri kivuli na wote wanatokea CDM. Wachache ninaowakumbuka ni T.Lissu-sheria na katiba, Mbowe-ofisi ya Waziri mkuu, Mdee-Ardhi, Zito-Fedha, Wenje-Mambo ya nje. Mwenye list kamili atusaidie.
     
  19. K

    Kichaachadog Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thankx...
     
  20. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tofauti yake na Makamba ni kwamba Makamba ni Katibu Mkuu wa CCM while yeye ni mbunge wa kawaida. If you know what I mean....
     
Loading...