Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atoboa siri

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by PATOXIC, Apr 2, 2012.

  1. PATOXIC

    PATOXIC Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Katika mkutano wa leo mbowe ametoboa siri ya mafanikio ya CHADEMA kuwa ni umoja walionao katika uongozi wao huku wabunge wao wakiwa tayari kutumika katika ujenzi wa chama hicho. Amewaomba wameru wasishangae kumuona Nasari akiwa Lindi au Mtwara katika shughuli za ujenzi wa Taifa kwani mbunge wa Chadema ni mbunge wa Taifa. Hayo aliyasema kukiwa na mvua kubwa iliyoendelea katika mkutano wa shukrani kwa Wameru kukichagua Chadema katika viwanja vya Leganga USA leo jioni.
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ndo ukweli,chadema ni full kujituma na sio kula bata tu
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    CDM tuko juu..Ushindi daima
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kudos Kamanda Mbowe. Umoja ni nyenzo muhimu ya CHADEMA, hakikisheni hakuna mafedhuli watakaoharibu umoja, upendo na maono ili kuikomboa Tz
     
  5. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Receptionist vp..
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hongera kamanda mbowe kwani nina taarifa ulitumia gari lako kukimbiza gari la ccm lenye kura feki.hii sio kazi ya mwenyekiti wa chama lakini kama mwenyekiti umeonyesha umuhimu wa kuwa front line.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Natamani Marehemu Regia Mtema angekuwa hai. Nimemiss updates zake hususani katika matukio kama haya! R.I.P Kamanda.
    Chadema hongereni sana!
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ASANTE MBOWE jiimarisheni vijijini, chukueni nchi... tumechoka..
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Acha zereu.hata wewe ulikuwa mgeni.au tutundike post yako ya kwanza?
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Nafikiri pia kwa sababu wanaanza na Mungu na Kumaliza naye!!
     
  11. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kadiri siku zinavyokwenda leadership credibility kwa Mbowe naona zinaongezeka! Mungu ampe maisha marefu na busara. tz nchi yangu na chdm nyumbani kwangu!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    CDM naipenda nilichangia wakati wakiwa ARusha Wakija dsm lazima nitoe tena kwa moyo mmoja mafanikio ya hela yangu nayaona
     
  13. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    kudos kamanda MBOWE
     
  14. p

    popolipo Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    congratulation twas a tough battle and hardwork resilence and strong willpower...in the end you toppled..was a good chase coz for a month we followed each event until the admn forced me to join and not spectate...
     
  15. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mbowe kama Chumong. The King who never stay in the PAlace; always in the Fight Front Line [FFL]

    Bigup Mwenyekiti...
     
  16. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Well contested, well won. M4C mpaka kieleweke
     
  17. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi iliyo mbele ni kubwa kuliko iliyofanyika, kunahitajika nguvu ya ziada, umoja, kujituma na mshikamano.
     
  18. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umoja ni nguvu
    utengano ni
    uthaifu tuwaweke wabunge wooote wawe kundi 1 hakika 2tafika.
     
  19. N

    Ngayelo Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamanda Mbowe nakuaminia. Njoo LONGIDO ndo kuna mtaji mkubwa wa CCM imekuwa ikisha kila mwaka kwa 84% huku wananchi wake wikiwa na kipato cha sh. 200-500 kwa siku. Ninajua si rahisi watu kuamini hili lakini ndivyo ilivyo vijana wa CDM tuliamua kufanya assessment tukagundua hili. Vijana, Akina mama na Wazee wanafunzi wamechoshwa sana CHADEMA ni kuja kuchukuwa tu. Viongozi wa Chama CCM ni maarufu sana kwa kushinda na tooth pick midomoni wakichokonoa vipande vya minofu ya nyama huku familia zao wakiishia kushinda kwa uji wa chumvi. Kwa kifupi jana walirudi vijijini kwa aibu baada ya kukung'utwa na nguvu umma.
     
  20. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    big up mbowe! Jembe la ukweli
     
Loading...