Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atoa mwaliko wa mkesha siku ya kupiga kura

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by EasyFit, Mar 27, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe akihutubia mikutano ya kumnadi mgombea wake Joshua Nassari juzi na jana, ametoa mwaliko kwa wanachama na wafuasi wote wa chama hicho kwamba wafike kwenye mkesha wa kusubiri matokeo ya uchaguzi huo eneo la Leganga, jirani na Halmashauri ya Meru.

    Mbowe alisema mara baada ya kubandikwa kwa matokeo katika vituo vyao, wapiga kura kwa pamoja wanapaswa kuelekea katika eneo la Leganga kusubiri matokeo ya uchaguzi.

    Akizungumza katika mkutano wa hadhara katika Kijiji cha Mulala, Kata ya Songoro nyumbani kwa mgombea wa chama hicho, Nassari, Mbowe alisema: "Naomba mara baada yakupiga kura, utakaa mita 103 kutoka kwenye kituo, hadi matokeo ya kituo chako yatakapobandikwa, chukua kanga, baiskeli, punda, gari au usafiri wowote tukutane Usa River ambapo tutafanya mkesha wa kusubiri matokeo."

    Alisema uamuzi huo umechukuliwa baada ya kuwepo kwa taarifa kwamba kuna shinikizo la kumtaka Msimamizi ya Uchaguzi, Kagenzi atangaze matokeo tofauti hata kama Chadema watakuwa wameshinda.

    "Ndugu zangu msigope kitu, tutakwenda kulala wote Usa River kusubiri matokeo yetu na kama wakitubia haki ya Mungu safari hii hatutakubali," alisema Mbowe. Mbowe aliwataka polisi siku ya uchaguzi kuwaacha Chadema na CCM wachuane wenyewe kwani kazi yao ni kulinda amani na siyo kuilinda CCM.

    Mapema Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema aliwataka wakazi wa jimbo hilo, wasiwena hofu ya wingi wa polisi katika maeneo yao akisema haijawahi kutokea hata siku moja bunduki ikazidi nguvu ya umma.

    "Makamanda jitokezi kupiga kura kuanzia saa 12:00 jioni mkimaliza msubiri matokeo na baada ya hapo tukutane Usa River na hapo kutakuwa na makada wenzenu kusubiri matokeo."


    Katika mkutano huo, Viongozi wawili wa CCM, akiwemo Katibu wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM) wa Tawi la Mulala, Eribariki Manjeka alirudisha kadi ya CCM na kujiunga na Chadema pamoja na William Nassari ambaye aliwahi kuwa Katibu Mwenezi na Itikadiwa CCM katika kata hiyo.

    Mwananchi.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nzuri hii,nimependa. Lakini njia yao cdm pekee ya kuhakikisha "hawaibiwi" ni kukusanyika hapo tu?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maji ya shingo CCM, wamegeuka kikosi cha kutukana wakisubiri kudra za tume kushinda!!

    Halafu mbona huku katika mikutano yao hawasemi watu wangapi wamerudisha kadi kama inavyokuwa sehemu nyingine?
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida! Hakuna kulala hadi kieleweke!!!?
     
  5. S

    Shembago JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkesha ni lazima kujihakikishia ushindi! Ole wako kagenzi ukitangaza ndivyo sivyo kwa shinikizo la magamba
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waende na maji ya kutosha kwa ajili ya kunawa nyuso zao FFU wakifika. Wakati huo Mbowe & Co wako lodge wanakula kipupwe
     
  7. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kwenye huu mwaliko wa Mbowe naona kashindwa kuambia waalikwa tukishindwa kwa halali mwaliko utakuaje, yeye kawaalika kukesha wakisubiri ushindi au ndio mwaliko wa mapambano.
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wanaenda kuhakikisha haki inatendeka. Hatutaki mambo ya Karagwe, Shinyanga mjini, Segerea, etc, yajirudie.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, I wish hili tukio liwe 'LIVE' tujionee
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Tume ya Uchaguzi si ipo tatizo ni nini mpaka mkakeshe?
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivyo hivyo ulivyoelewa.........gambar
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hamna tume ya uchaguzi kuna tume ya ccm..........gamba
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haikuhusu........gamba
     
  14. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakika hapatatosha hakika narudia hapatatosha.......tumejiandaa vya kutosha siri anayo mungu.
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio..........
     
  16. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa CDM kwa mara nyingine anachochea fujo, uchaguzi ni gemu kuna kushinda na kushindwa sasa anawahakikishia wanachama ushindi si kutafuta vurugu gu jamani.
    Enyi polisi tunawategemea sana wakifa watatu kama ilivyokuwa ARUSHA sio mbaya maana watz tupo zaidi ya milion 45.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na Maalim Seif & Co wako Buguruni msikitini!

     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kamata mwizi men!
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kama ipo na huo mkesha unakuogopesha nini? Safari hii mkilazimisha damu lazima imwagike. Na tayari tumeagiza waangalizi wa kimataifa!
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Acha kupotosha. Mbowe anamaasisha wananchi wajitokeze kulinda kura. Tatizo lenu CCM mnaogopa sana umma wa wananchi. Arumeru is another TARIME ya 2008!
     
Loading...