Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atikisa mjini Arusha...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Jethro, Oct 27, 2010.

  1. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Leo Nimetinga Jiji la Arusha na kukutana na Shamla Shamla za mapokezi ya M/Kiti wa CHADEMA Mr. F. Mbowe nilicho kiona duuuh ni kama vile mji wote watapigia kura CHADEMA.

    Wana JF, hapa arusha kama kweli ndio hii basi ndugu zangu wa CCM kazi mnayo hapa Jimbo la Arusha.

    Hii ni ile hali ya lala salama sasa. nami karibia nirudi wahi kupiga kura Nyamagana sasa
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Afike na tarime jama mbona wamemwacha waitara peke yake na wanajua mwera alipoondoka aliacha kakidonda flani hivi huko?
     
  3. bona

    bona JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    ccm wanashindwa kusoma alama za nyakati kua wamasai na waarusha kihistoria hawatawaliwi na wanawake kwa iyo tukio kama hili la ccm kumsimamisha mwanamke kugombea ubunge ni wamevunjiwa heshima kupita kiasi!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huu umati hapa viwanja vya unga limited ni wa kihistoria.......Jamani walio karibu na Jk na CCM yake wawashauri ya kuwa waseme wanayakubali matakwa ya watanzania.............................
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Anaelekea viwanja vya NMC au terati na wanatokea mshono kuhutubia kama nilivyo elezwa na mwanyeji wangu hapa Arusha nadhani watu wote wa maeneo ya Unga Ltd kama sija kosea waatajaaaza uwanaja huo na mjini kati maeneo ya stand ya mabasi yayaendayo mikoani kama mkutano utakuwa hapo NMC.

    Nadhani hii ni tosha kabisa kuwa Democrasia inakwenda inabadilika taaaratibu na wananchi wanashangilia tu vizuri na police wana walinda kwa usalama mzuri kama nilivyoona kwa macho yangu. Nadhani kutakuwa na utulivu tuuu.
     
  6. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Mbowe aende na kule Busanda kwa Magesa akatie chachu.
     
  7. S

    Subira Senior Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari hizi si za ukweli ndo kwanza wanapita hapa uhuru road na magari yasiyozidi ishirini auchini yake, hakunala zaidi wala mji haujatetemeka wala hakukuwa na matangazo ya kutisha, na pia watu wamekuwa wakiwaonyeshea alama ya ccm kila wananyoosha antena , maana ccm imeshika chanel zote. Isitoshe ni wengi wao ni wakazi wa moshi waliokuja na mbowe. msidanganye watu ni kama msafarawa harusi ya hali ya chini tu.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nami nimeshuhudia msafara ukielekea huko NMC, kwa kweli watu wamejitolea sana, magari pikipiki n.k ukizingatia CDM hawawalipi hawa watu kama wafanyavyo CCM. inatia moyo sana juu ya mwamko mpya wa Watanzania
     
  9. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole na kazi Subira, wamekuacha mwenyewe hapa JF, kwa nini? Wapi MS, Jeykey nk? Nimependa style yako ya spinning
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Una macho lakini hayaoni. Kazi kweli kweli.
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Duh wewe mwenzetu uko mtaa gani maana mm niko uwanjani tayari. Ulichosema sii cha kweli. Mwachakachua kila kitu .
     
  12. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    .
    Ni kweli mkuu, waandamizi wa chadema wasiache kabisa kutofika Tarime kabla ya mda wa campaign kwisha. Hapa tarime panawakilisha alama ya ukakamavu ya mageuzi nchini!!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Deformed mentally!
     
  14. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,108
    Likes Received: 1,337
    Trophy Points: 280
    weka picha kukata ngebe..
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha ha ha
     
  16. m

    masaiti Senior Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wee subira wacha kupotosha watu, tangu lini nmc ikawa uhuru road?
    Kifo chenu kinakaribia 31.10.2010
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    CHADEMA wamtume pia ZITTO pale Mwanza akafukie mashimo ya JK aliyoweka jana.Wakifanya hivyo watawachanganya sana CCM kwani wao hawakuwa na plan kama hiyo.
     
  18. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zito au dr slaa lazima arudi mwanza, busanda na tarime, kwimba kwa reticia nyerere hayo ni majimbo yanayohitaji final touch kuyaweka kibindoni
     
  19. M

    MULANGIRA Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaelekea wewe ni dakta mpindisho (spin-doctor) kwani kwako watu wengini wachache kama msafara wa arusi ya hali ya chini. Ndugu yangu kubali yaishe.
     
  20. S

    So Perfect Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    huu muda mnaoutumia kudanganya watu ndio utakaowacost chadema, hamna kitu kama hicho hapa arusha!
     
Loading...