Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atikisa gereza la Lema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BigMan, Nov 5, 2011.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Taarifa nilizopata ni kwamba dakika chache zijazo mwenyekiti wa chadema mheshimiwa freeman mbowe atamtembelea mbunge wa arusha mhe godbless lema huko gerezani kisongo
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aliacha kumtembelea Zitto akiwa Muhimbili anaona ni bora kumtembelea Lema akiwa gerezani?
     
  3. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. Mkutano Muhimu ...Utakuwa!!
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatzo mbowe sauti simba kichwa boga akiri kisoda
     
  5. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiria mbali sana.Niliowaona wamezuiwa kwenda kumwona Mh.Godbless Lema,walikuwa wengi mno.Mawazo yangu yanakwenda mbali zaidi,hivi siku hiyo ya kesi itakuwaje?Japokuwa jana kulikuwa na tetesi kwamba katoka lupango,sitaki kuziamini kwan sijamwona kwa macho yangu.Hivi polisi hawajapata taarifa za kiintelijensia,pengine kutakuwepo na vurugu?Na pale bungeni kutakuwa na taswira gani labda pale atakapotaka kuelezea yaliyojiri gerezani?Naomba kuwasilisha.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    He is just one person he can't be everywhere all the times.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    What do you expect from such a small creature? Hawezi kuelezea chochote alichofanyiwa gerezani sana sana akifanya hivyo atakuwa anajidhalilisha tu.
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mambo yanayoendelea gerezani ni aibu kuelezea ukitoka nje. Sidhani kama atakuwa tayari kuyaeleza hata kwa mke wake achilia mbali ndani ya bunge.
     
  9. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uonavyo
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Humjui Lema msamiati wa kujidhalilisha kwake haupo kama sivyo saa hizi angekuwa anatanua uraiani na VX lake hakuna anayemzuia hata leo akiamua kutoka anatoka, upo?
     
  11. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata kama wamem-CAMERON?
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Arusha KUNA JAMBO tena zito mno!!!!!!
     
  13. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Gerezani hawa ruhusu kuongea na simu labda uwe fisadi, sasa lema na mbowe si mafisadi, wange ruhusu simu angeongea na lema kwa simu kama alivyo fanya kwa zitto. Zitto alikuwa anatembelewa na kuhudumiwa na viongozi wa serikali ya ccm ambao ndio anawatumikia zaidi hapo cdm.
     
  14. A

    Abbyd Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona watu mnakuwa masaburi aliyekuambia akwenda nani wakati zito alinukuliwa akimpongeza slaa na chama chake kwa kuwa karibu naye
     
  15. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    point umeongea mwita
     
  16. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halipo mtembelea Zitto Hospitali wahandishi wa habari na wapiga picha hawakuwepo.
     
  17. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwita ameongela mbowe, na siyo slaa na chama chake
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Asisahau kubeba sabuni na mafuta ya kujipaka Lema gerezani
     
  19. Maswi

    Maswi JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    labda alienda saa 8-9 usiku
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Alienda kimya kimya sio kama hao viongozi na wabunge wa CCM wanakusanya waandishi wa habari ndo waende kumsalimia mgonjwa jamaa wanapenda sana promo mpaka misibani
     
Loading...