Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atangaza maandamano nchi nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malolella, Apr 11, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hayo ameyasema ktk mkutano uliofanyika viwanja vya barafu mkoani Dodoma wakati akiwatambulisha wabunge wapya watakaoapishwa kesho. Akitoa kauli hiyo iliyoungwa mkono na maelfu ya wakazi wa Dom waliohudhuria mkutano huo amesema maandamano yataanzia Shinyanga, mwanza, Tabora, Dodoma, Arusha na mikoa mingine. Amesema nanukuu "hii mijamaa bila maandamano haisikii". Amesema tutafanya uasi kwasababu tunazo sababu za kufanya uasi.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Safi sana makamnda mpaka kieleweke.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kufanya maandamano si uasi ni haki ya kikatiba. Ni nini hasa dhamira ya hayo maandamano aliyoyatangaza Mh. Mbowe?. Tujuze kwa hilo.
     
  4. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    maandamano yanahusu nn mpaka yawe ya nchi nzima?, kama ni kauli ya mbowe
     
  5. Glue

    Glue Senior Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwahyo maandamano ni uasi? na maandamano hayo ni ya nini sasa? ila nakushauri before kundika anything here, try to have enough information....!
     
  6. U

    UUNTWA Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .
    Kufanya uasi tena,mbona sijaelewa hapo? maana uasi ninao ujua mimi ni wa ama wa kujitenga na kutaka kuanzisha eneo la utawala na ama kutaka kuipundua serikali na kujitwalia madaraka kwa njia ya mapambano/vita.Sasa labda mdau utusaidie kufafanua ni uasi gani huo aliouzungumzia mh.Mbowe? kama ni suala la kuandamana nchi nzima kwangu huo sio uasi, bali ni utaraibu wa kawaida tu katika nchi zinazojali demokrasia ili wahusika waweze kufikisha ujumbe wanoataka kuufikisha kwa jamii husika.Ufafanuzi tafadhali!!!
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maandamano ya nin?
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    What the hell is this. Kumpeleka mwanao shule ni jambo zuri sana. Hizi vurugu za maandamano kila siku zinatokana na watu kukosa shule ya kutosha. Mbowe, tunakuheshimu sana, usiwe chanzo cha kuleta machafuko hapa nchini.
     
  9. C

    Chokler Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie mnaojifanya wasomi hamtaki maandamano ya Amani mmewahi kufanya nini na huo usomi wenu,msipende kukandamiza mawazo ya watu kama unaona haifai funga mdomo wako kaa na ajanja wako waache watu na ujinga wao.
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Haturudi nyuma
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Dhumuni la hayo maandamano ni nini kama ni uasi tujue moja.
     
  12. D

    Dewiny Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka funguka tuwe tayari huku Mwanza ametangaza kisa cha maandamano nini tujuze vizuri?
     
  13. U

    Userne JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunya anye kuku akinya bata kaharisha! kwani machafuko yanayofanyika wewe huyaoni? Yaani kila kukicha afadhali ya jana!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Big Up kamanda mbowe!
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,827
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Labda wakianza kuandamana ndiyo watatangaza madhumuni.............. either mleta hoja kaleta nusu nusu!!
     
  16. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    akihutubia katika uwanja wa barafu dodoma, mwenyekiti wa chama cha cdm amesema atakuwa muasi wa kwanza Tanzania kwa kile alichodai kuonewa na serikali ya ccm kufuatia kitendo cha kucharangwa mapanga kwa wabunge wawili wa cdm mbele ya askari polisi waliokuwa na smg!
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Bado kidogo tu watanzania wote kufunguka
     
  18. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    elimu izidi kuwafikia wa vijijini zaidi wataamka
     
  19. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana

    magamba yameaanza kupanick

    mpaka mkome kuiba pesa za watanzania
     
  20. E

    EGPTIAN Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uasi tena! Mbowe sasa mhaini! Shauri yako utakula kitanzi!
     
Loading...