Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBOWE atamuweza HAMAD RASHID?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by charityboy, Feb 10, 2011.

  1. c

    charityboy Senior Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye maadui wawili wamepangwa kamati moja ya bunge ya fedha na uchumi. Nina wasiwasi HAMAD RASHID kwa uzoefu wake bungeni atam-buruza mhe. mbowe katika maamuzi.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Usitie shaka kama comrade Mbowe ni strong,awezi kuburuzwa ha-mad.....trust me
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Mawazo yako Charityboy hayana tofauti na hapo chini


    [​IMG]
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nina imani Mbowe atakuwa amjipanga kwa ajili ya kutetea maslahi ya Taifa uzoefu ataupata huko huko hakuna aliyezaliwa anajua. Kila la heri Mhe Freeman Mbowe.
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hii itakuwa ni wewe nimeamua kutoa nyuma ya keyboard
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbaya hii, kwanini umfananishe mwenzio hivyo?
     
  7. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    charityboy humfahamu vizuri mbowe....sit down and watch
     
  8. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kama ni kumbeba kichwani, kweli mbowe hataweza!
     
  9. A

    Awo JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    The guy is short. Hata kumbeba begani Mbowe anaweza tu!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umekosa adabu, siku nyingi Mods wakupige japo BAN la mwezi mmoja utatia akili, maana sio kila thread uchangie
    Crap:hungry:
     
  11. Dyslexia

    Dyslexia Senior Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekosa, nisamehe,nimeondoa maneno yangu!naomba umwambie yule aliyemfananisha Charity boy na nguruwe pia si vizuri!
     
  12. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ohoooo, naona Mbowe hafahamiki kabisa, Labda nitoe Hint kwamba, katika watu ambao vichwa vyao vinafanya kazi harakaharaka na kwa umakini sana katika Bunge la sasa ni Freeman Mbowe.

    Vuteni Subira.
     
  13. R

    Rorya Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mbowe ni kichwa sana na hana njaa ila hamad rashid pamoja na uwezo wake mdogo wa kufikiri njaa pia inayumbisha maamuzi yake
     
  14. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    ndugu zangu msijidanganye. Huwezi kumfananisha Mbowe na hamad kwa chochote kile uzoefu, utendaji na hata akili.

    Hamad ni kichwa jamani sio kama Mbowe yeye ni wa kuunga unga tu.

    Mimi nasema kama Mbowe ni kichuguu basi Hamadi ni Mlima tena mrefu kuliko Kilimanjaro.

    Ila Mbowe ana wapiga debe wengi. Tutaona hapo bungeni nani zaidi
     
  15. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Naona wachangiaji mnasahau kuwa Mbowe alikuwa Mbunge wa Bunge letu kati ya 2000-2005, kisha akaenda kugombea Urais!! Kwa hiyo analifahamu Bunge.
     
  16. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi Mbowe ana ugomvi gani na Hamad? Kwa nini tuna anza kutoa hisia za kuwezana? Wanawezana kwa lipi? Bungeni wameenda kutetea maslahi ya watu wao waliowachagua na taifa kwa ujumla. Mbowe anachaguliwa na watu wa Hai wakati Hamad anachaguliwa na watu wa nchi jirani ya Zanzibar. Wananchi wa Zanzibar wanamatatizo na kero tofauti sana na watu wa Hai - Sasa ugomvi wao au kuwezana kwao kunatoka wapi? Mbowe anatakiwa awasilishe matatizo ya Taifa lake la Tanganyika na Hamadi anatakiwa awasilishe taifa lake la Zanzibar .... sasa mbona hakuna mahali wana maslahi ya aina moja? Je, wamesahau kilichowapeleka Bungeni???????

    Sioni mantiki ya hii topic..... sioni kabisa.
     
  17. S

    Selungo JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hili nakupa tano, upo sahihi kabisa mkuu. Kitika hao wawili kila mtu ana anatetea maslahi ya nchi yake. Ingawa aliyeolewa ni lazima atetee maslahi ya yeye na aliye funga ndoa naye.

    Nawasilisha.
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hivi, hawa waheshimiwa wamekwenda bungeni kushindana?
     
  19. T

    Topical JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwani wanashidana kufanya nini?

    Wako kwnye kamati kushauri kwa maslahi ya nchi na wananchi period!
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kumbe bado tu hujapona kale kaugonjwa kako ehh mh daktari?
     
Loading...