Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe atajwa sakata la TANESCO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASEBUNA, Jul 18, 2012.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa kambi ya upinzani bungeni Freeman Mbowe ametajwa kuwa katikamazungumzo na Tanesco ya kuuziwa mtambo wa kufua umeme unaoitwa KIKULETWA ulioko hai, Ili baada ya kununua aweze tena kuizia umeme Tanesco, Hata hivyo mbowe hakupatika kuthibitisha hilo lakini John mrema mkurugenzi wa Chadema Sera na Bunge amesema si kweli kuwa Mbowe alitaka kununua bali halimashauri ya hai ndiyo wapo kwenye mpango huo na Mbowe kama mbunge alikuwa akifanikisha hilo.
    Gazeti la Raiamwema la Leo.
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,477
    Likes Received: 3,485
    Trophy Points: 280
    Hawa waandishi wa gazeti la rai nadhani huwa wana vimatatizo kwani mara nyingi huwa hawana ukweli wao kupondea upinzani
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakuna jipya hapo!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kifo cha magamba hakiepukiki 2015.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    RAI= Rostam Aziz Igunga
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Watatafuta hadi mchicha wajishikilie wasiende na maji, but where!
    Hiyo habari wala haina tuhuma, na wala haichekeshi..sijui uliiweka isaidie nini?
     
  7. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    hivyo ni kweli Chadema na watu wake wote wako safi? Kwa sababu kila kinachoelezwa kuhusu CDM watu humu ndani wanaandamana kwa maneno makali.mi nnachokiamini ktk maisha kukosea kupo na ndio maana tukaambiwa hakuna aliyekamilika.ila unapokuja ktk hoja za cdm ni hatari kwa utetezi.CCM wanaharibu na CDM pia wanaharibu baadhi ya mambo wanayoyafanya ila tu CCM inaonekana kwa sababu ndio imeshika nchi.kumbukeni hata gadaffi alikua poa ila baadhi ya wananchi wake wakamwona shetani.mi nadhani kwenye ukweli tukili.sio kwa hili ila hata ikitokea pa kusema kweli tuseme na ndio tutajenga nchi yetu vzur.mungu ibariki TZ na watu wake.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rostitamu kazini
     
  9. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari hii ingeandikwa kwenye mwanahalisi ndio ingekuwa ya kweli
     
  10. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]HUYU JAMAA ALISOMA MPAKA KIDATO CHA NNE, BAADA YA HAPO AKAJIENDELEZA NA MASOMO YA U _DJ HUKO UK. NAPENDA KUWATAARIFU KUWA HANA ELIMU NYINGINE YEYOTE ZAIDI YA HIYO[/h][​IMG]
     
  11. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu kamjaalia kipaji cha uongozi.magamba hawalali usingizi
     
  12. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    So what ??!
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MASEBUNA Huyu John Mrema wa wapi?
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Source Rai kazi kweli kweli.
     
  15. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,655
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Mkuu usimpakazie mwana magwanda orijino-GWANDA ONE!
    Ana malengo ya Urais 2015.
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hivi gazeti la RAI bado lipo?
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Tamu chungu tutajie na wewe ilmu yako na eleza mambo ya maana ambayo umewahi kuyafanya katika maisha yako
     
  18. d

    decruca JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si mmesema nyie mna wasomi?
     
  19. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani elimu nilazima asome history na kiswahili.......Unafikiri UDJ sio Elimu wewe unayo? Acha Dharau hakuna Elimu ya maana kuzidi nyingine acha kukariri wewe.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    RAI ya leo Jumatano???

    :spy::spy:
     
Loading...