Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe apigilia msumari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dubu, Apr 19, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Anasema kitendo cha uongozi wote wa juu, mawaziri na viongozi serikali kukimbia bunge na kuacha watu watano kwa ajiri ya kulinda nafasi ya chama ni aibu sana. Anasema hiki kitendo ni sawa na kukimbia iikulu na kuwaachia upinzani.

    Akasema wananchi wanaona tunavyo pambana. anasema ntawambia watanzania warudi barabarani kwa sababu hapa bungeni hatusikilizwi.

    Naomba wananchi waendelee kuweka presha huko mtaani wakati sisi tukiweka presha bungeni.
     
  2. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waziri mkuu na mawaziri wote hawapo, ila wawili tu.
    Pia wabunge wa CCM wote wamekacha, wako kwenye Caucus.
    Mh Mbowe anasema km wamefikia hatua ya kukimbia bunge, wako tayari kukimbia ikulu na kuwaachia CDM.
    Ametoa wito kwa wananchi kuiona hii dharau(kukimbia bunge na kwenda kwenye Caucas) na kuchukua hatua.
     
  3. Arusha Mambo

    Arusha Mambo Senior Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mbowe amesema, ndani ya mwaka mmoja deni la taifa limeongezeka trioni nne kuja kuisha miaka mitano itakuwa zaidi ya trioni 20 ambazo zitakuja kulipwa na vitukuu wetu. huku tunako enda sio.
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    na maana wanatumia muda na pesa zetu kufanya vikao vya chama... this is ridiculous

    Accountability zero hapa na wanakula alawansez tu

    CCM is dead and rotten:deadhorse:
     
  6. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    ujuze kimetokea nin sasa hadi wasifike hapo bungeni?kwa hiyo kikao cha jioni hii hakiendelei?
     
  7. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Leo wanamuua nyani mchana kweupe huku wakimwangalia usoni.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    anasema ... wabunge wa ccm na serikali wemeiweka nchi rehani kwa kulikimbia bunge ...wapo kwenye kikao cha party caucus
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bunge limeanza? Ngoja niangalie
     
  10. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wabunge na mawaziri wa ccm hawapo! Wameenda kuambiwa waache kuikandia serikali
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hii ni day light robbery kwetu, vikao vya chama vinafanyika wakati wa bunge session
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Posho ya leo walipwe na CCM maana wamekacha kikao.
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dua za Lema hizoooo! watajiju ha ha ha! hadi wanaliona bunge kama jehanamu ha ha ha
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh mbowe anatuhimiza tuingieni barabani, jamani tuanze tuache uoga mm niko tayari kuikomboa nchi yangu kutoka kwa hawa wakoloni weusi.
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    juma abdallah anasema msd wanaidia serikali billioni 45.
    Mambo ya maandamano maandamo na gasia ni kutokana na serikali kutofanya mambo kwa wakati.
     
  16. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Jamani lets be realistic, hivi kweli mtu alikuja asubuhi akasaini kwamba yupo. inamaana posho kaingiza. sasa muda huu hakuna watu zaid ya wapinzani na mawazir 3 tu sasa je hiyo posho kwao kupewa ni sahihi? je hakunaga jinsi ya kuzuia wasipewe iyo posho kama hawaendi kutuwakilisha?
     
  17. maphie

    maphie Senior Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakimbia hata nchi sasa!
     
  18. M

    Movement Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wajemeni mimi nataabishwa sana na hawa wabunge ccm wamekuwa niwakuilalamimkia tu serekali yao na wala hawapati majibu ya kimsingi kuhusu majibu yao!!, sawli langu mimi ni je, hizo kadi za magamba walikabithiwa na mungu na sasa hawamuoni ili kumrudishia!?, kama ni hivyo, hata mbowe atazipokea kwa niaba yake, comeon guys, acheni kupiga kelele, karibuni kambi ya upinzani tuongeze nguvu kama kweli mnapenzi na nchi hii.ty[/COLOR][/COLOR]
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kikao kinaendelea namuona LUKUVI & WASSIRA
     
  20. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Mbowe aliposema CCM wako tayari kukimbia hata Ikulu na kuwaachia CDM nimeona Mwanasheria Mkuu na Waziri Mwari jicho limewatoka kama mjusi aliyebanwa na mlango.
     
Loading...