Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBOWE aomba MAGAMBA Arumeru

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Ground Zero, Mar 12, 2012.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika uzinduzi wa kampeni juzi jumamosi mwenyekiti wa taifa CDM aliwaeleza wananchi kwamba mbunge moja wa chadema ni sawa na magamba 30 na hivyo kuwaomba wananchi wampatie Joshua kwa kuwa watakuwa wamempa magamba 30. Je tatizo ni idadi ya magamba au ni gamba?naombeni ufafanuzi wapenzi wa cdm!
     
  2. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Inategemea alimaanisha nini, na wewe unatafri vipi.:attention:
     
  3. 1

    19don JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ikipewe nassari atakuwa ameongeza nguvu ya magwanda kwani gwanda 1 ni sawa na magamba 30 kwa hesabu ni sawa na wabunge 1,470
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Haha haaaaa! Hivyo hivyo ulivyoelewa
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kam ulikuwepo uwanjani kil kitu kipo wazi na wala hauhitaji nguvu kubwa sana kufamu hili. Mbowe alimananisha mbunge mmoja wa CDM ni sawa na wabunge 30 wa Magamba kwa sababu wabunge CCM mpaka wafikie 30 ndiyo wanaweza kutetea maslahi ya wananchi kwa kiwango cha CDM.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa kama kuna ukweli ndani yake vile!!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili suala ukililinganisha na jinsi walivyopitisha ile sheria ya kuandaa katiba mpya inaonyesha ni kweli kabisa
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,000
    Likes Received: 3,563
    Trophy Points: 280
    Sisi tumemuelewa vema kabisa, Joshua Nasarry anakwenda kupunguza nguvu za magamba 30.
     
  9. k

    kiagata Senior Member

    #9
    Mar 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hizo ni tafsida za lugha tu,kama maana ikibaki hivyo basi idadi ya wabunge wa CDM zidisha kwa 30 basi kwa maana nyingine CCM wasingeweza kupitisha hoja ikapita kwa idadi ya wabunge.
    Nanukuu: JICHO LIKIKUKOSESHA LING'OE ULITUPE NA MKONO UKIKUKSOSESHA UKATE UUTUPE,NI HERI UINGIE PEPONI KILEMA AU KIPOFU KULIKO KWENDA JEHANUM NA VIUNGO KAMILI.
    SWALI:pEPONI KUNA VILEMA/VIPOFU?.
     
Loading...