Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBOWE and Others: NOT YET!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NewDawnTz, Jun 7, 2011.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :becky:

    Niliposikia kwa mara ya kwanza habari ya kukamatwa kwake kupitia VoA nilikuwa safarini na sikupata muda wa kutosha kutafakari....In short i was disappointed with him as my first impression was concerned....

    Baada ya kufuatilia kwa karibu zaidi nimekuja kugundua kuwa lililotokea ni sehemu ya "njia" ya wapambanaji dhidi ya magandamizi ya Jamii..........na ukweli ni kuwa, ni sehemu ndogo tu ya safari hii

    My message to Mbowe na wote walioko mstari wa mbele kuondoa unyonyaji wa "wakoloni weusi" kuwa safari bado ni ndefu.....

    kama mnadhani mmepiga hatua, bado kabisa........Nitasubiri siku mtakayokula miaka gerezani kama Mzee Nelson "Madiba" Mandela kwa juhudi zenu za kupambana na "makaburu ya kijani" yaliyotanda kila kona ya nchi hii yakitafuna utajiri wetu

    Kama kuna wanaodhani umeshikiliwa kwa "amri ya mahakama" they deadly wrong, it is all about what you are doing for the oppressed...........kama wanadhani ulikuwa unatafuta umaarufu it is simply bcs they canty think beyond "ukiritimba" uliojaa vichwani mwao..........sisi wana wa Tanzania tunasema "Please keep it rolling"
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM limetimia
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Timu yao ya mikakati imejaa ukiritimba wa zama za mawe.......wanapiga hatua moja mbele wanarudi 5 nyuma....

    Hawajaweza kujua ya kuwa mwelekeo wa siasa za sasa umechukua mkondo mpya, sio ule mkondo wa zamani wa "Zidumu fikra za Mwenyekiti wa Chama"
     
  4. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Thread yako haina mashiko
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Hapo uko sawa mkuu Tamko la Hakimu kwamba wamkamate Mbowe ni geresha tu tunafahamu aliyesema akamatwe na kwa sababu gani, ila Mungu atabatilisha kila kusudi mbaya apangalo mwandamu juu ya mwingine, hasa ninyi wa jamii ya Magamba.

    Operation ya Magamba imefeli sasai sijui mtakuja na kuvua ngozi au kuchuna ngozi mtajua wenyewe lakini milango iko wazi msing'ang'anie!!!!!
     
  6. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I think he is communicating his own analysis. but nickname is thinking within the box whiel the initiator of this thread is thinking outsside the box. So you cant think the same.
     
Loading...