Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe anavyojiosha Bungeni...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zomba, Jul 14, 2011.

  1. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika kipindi cha maswali na majibu kwa waziri Mkuu leo bungeni, Mbowe alisema viongozi wa upinzani wanajitahidi sana kuzuia watu kufanya maandamano kwa ajili ya umeme.

    Kuna ukweli jamani, wakati chadema inajulikana kwa maandamano?
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    crap! Delete post yako haina tija!
     
  3. n

    ngarauo Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio chadema wanapenda mandamano ni wananchi wanaopenda mandamano kudai haki zao za msingi zinazozulumiwa na magamba magamba kila kona ya nchi hii safari hii paka kieleweke
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tukuulize wewe mleta hoja, japo unaonekana kumponda Mbowe lakini mbona wananchi tunatamani kufanya maandamano kwaajili ya umeme? Au wewe mgao huu haukugusi? Basi ni hitimishe tu kwakusema kuna ukweli tena tunawashangaa viongozi wa vyama vya upinzani kuchelewa kuhamasisha wananchi kuibana serikali na chama tawala juu ya swala la umeme
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Crackpot
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    leta yako yenye tijaa
     
  7. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    wacha kupost upepo huku ww
     
  8. a

    ajabu Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    naona anataka kusema wapinzani wanajizuiya kuitisha maandamano hahaha
     
  9. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu wana jamvi tuwe na mawazo mapya!tuachane na ushabiki!huu mgao wa umeme unatuumiza mbaya!unadhani CDM wangeitisha maandamano nchi nzima wangekosa wafuasi?kila m TZ anaguswa na hili la umeme.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo, kaanza kuandamana hapahapa.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani hukubali kuwa Mbowe kayaseema hayo au vipi?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hujaisoma post yangu vizuri naomba rudia.
     
  13. L

    Ledio Member

    #13
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pepo mchafu tokaaa
     
  14. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hapa kunakuchanganyana wajamen
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaafi anajifanya anaishi vizuri wakati ana shida mwili mzima.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi maandamano ndio yataleta umeme?

    Nawashangaa vyama vya upinzani, kuhusu hili la umeme, hii ilikuwa turufu kwao, kuongea na wafadhili wao wa nje wawaletee mitambo ya umeme haraka haraka, wawaoneshe wananchi kuwa wao wanaweza walichoshindwa Serikali, badili yake wanahaha kwa makelele yasio na tija.

    Sheria zimebadilishwa na yeyote awezae kuzalisha umeme na alete, au hilo hawalijui? Kama wanalijua wanangoja nini? Au wamejaribu wakaona pagumu?
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Maandamano muhimu.
     
  18. i

    in and out Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumemsikia mkuu akijiosha kwa muheshimiwa, eti wao ndio huwa wanawaziwia wanainchi wasiandamane, anachekesha kweli!!!!
     
  19. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    aisee mie ninayatamani hayo maaandamano ile mbaya....kila siku siachi kumwomba Mungu ili viongozi wetu waitishe maandamano maana tumeichoka serikali ya kise..n,..ge ya huyu m..k..we...re
     
  20. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,022
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    LA UMEME?Mie muoga wa virungu sembuse risasi...Ila hapa ntaandamana na bango langu ntaandika"MGAO SAWA IKULU,BUNGENI NA MANZESE"hawajali maana hawajui mgao ni nini. Na watumie pesa zao za mfukoni kwa majenereta!
     
Loading...