Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe anapwaya sana kama kiongozi wa upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PhD, Jul 21, 2011.

  1. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Maswali anayouliza kwa waziri Mkuu hayana mbele wala nyuma na anarudia kikosi kazi cha umeme kila siku hana ubunifu, ni dikteta kwa kumsikiliza lema ili madiwani Arusha wafukuzwe, naanza kuuona mwisho wa CHADEMA na kinaenda kuingia kwenye mgogoro mkubwa wa kiuongozi na kichama like NCCR na TLP
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kama anapwaya sasa si tufanyeje!?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo lako unatumia viungo vingine kufikilia
    Ebu tumia brain kidogo
     
  4. m

    mndeme JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PHD Kweli ? au ndo wale wale wanaofikiri kwa tumbo
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Siku ya leo itakwisha bila mchangiaji yeyote kujitokeza katika thread hii kwa kuwa umemgusa Mbowe:

    Nimekuwa na shaukum kubwa ya kuona kasi ya Wabunge wetu wa CDM wakifanya mageuzi makubwa ya uchumi na kukuza pato la Taifa kwa mtanzania kupitia hoja zao. Nathubutu kusema hata leo nimekereka kufanya jukumu langu la kuripoti kila Alhamisi kinachojiri katika Bunge kwa maswali ya papo kwa papo kwa Waziri Mkuu.

    Nashawishika kuamini kwa dhati kuna tatizo kubwa la ubinafsi katika mioyo ya viongozi wetu, na kuna dalili za wazi zile dalili za bifu la kugombea nafasi ya uenyekiti wa Chama mwaka jana linakitafuna chama na kupunguza umaaruf wake.

    Haiwezekani Kabwe Zuberi Zitto akawa na Hoja zenye mashiko kuliko kiongozi wake katika kipindi hiki ambacho tunasaka kuendela kuungwa mkono na watanzania na kukipa chama taswira ya uhakika.

    Kama CDM wangekuwa na vikao vya kuweka mikakati wangefikia pahala tukaamua lipi aliseme Zitto na Lipi Kiongozi wa Kambi, kama kikao hicho kipo na hili linafanyika basi kuna kila sababu ya kumdidimiza Mbowe.

    Awali tulikubali kuwa alikuwa na msongo wa mawazo kufuatia rabsha zile za polisi, tukafunika Kombe mwanaharamu apite. Huwezi kulinganisha kipindi anasimama HAMAD Rashid katika Bunge lililopita na akisimama Mbowe leo. Tafadhali Kambi litazameni hili na tunahitaji mabadiliko ya haraka kabla hatujapoteza imani nanyi.

    Tunatambua mnalizama hili na kuona hasa nini kinahitajika ili kuimarisha kambi ya upinzani Bungeni

    ADIOS
     
  6. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Acha Ushabiki tunazungumza suala la msingi sana hapa, hatutaki CDM wanywa maji ya bendera kama CCM kila kitu Ndio Mzee.

    NOT THIS ERA BROTHER
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    better Log off
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimemsikiliza mbowe ana nia nzuri kuhusu hili tatizo kubwa la umeme,ulitaka aulize nini??
    inawezekana unafikiria kwa kutumia mtk
     
  9. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya majina yenu hayaendani na mnavyoandika. Mara PhD, mara Mhadhiri, kumbe ni kuficha umbumbumbu wenu!!!!
     
  10. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Mbowe na baba yenu nani anapwaya zaidi? Na huyo baba yenu angechukua nchi 1995 du hii nchi hata barabara zingekuwa kama vichochoro lakini tunampa bigup mkapa alijitahidi na alikuwa serious
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu are you serious on this one? Unaweza kunitajia chama chochote cha upinzani duniani chenye uwakilishi ndani ya bunge au senate of less than 20% kimeweza kufanya hayo unayoyaita mageuzi makubwa ya kiuchumi kupitia hoja zao????
     
  12. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ?????????????? Crap
     
  13. F

    FUSO JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Jamaa ana PHD ya unafiki - PHD ya kutumia kiuno kufikiri - wewe kambi ya upinzani inakuhusu nini wakati ya kwenu yanawashinda, Magamba hayatoki, na jingine limeota juzi bungeni lakini halijajikoboa mpaka leo hii.

    Kwako kunawaka moto huna habari unaendelea unachunguza kwa wenzio - time is running out for CCM my friend - mnakalia kupika majungu tu.
     
  14. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unategemea hilo haliwezekani kwa less than 20%...Refer to Uganda wala usiende Mbali
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    acheni ushabiki usio kuwa na msingi, ishu ya kuunda kikosi kazi kutatua tatizo la umeme, aliuliza mbowe last wiki leo tena kauliza kitu kile kile bila kufafnua kikosi kazi kitatekeleza hadidu zipi za rejea kwa dharura, nachojaribu kueleza hapa ni kuwa kama kiongozi wa upinzani bungeni anatkiwa kuuliza jambo lenye hoja kwa suala ambalo ni very burning katika Taifa kwa sasa na anatakiwa kujenga hoja kwa mapana yake, kimsingi mbowe hana uwezo mkubwa wa kuunda hoja ili kumtikisa waziri mkuu. tujadili bila ushabiki
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imefanyikaje huko, unaweza kufafanua pls?
     
  17. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    FUSO, YUTONG

    Hebu tuache jazba lets get to serious business. Mie naefuatilia Bunge kwa ukaribu hili linanigusa sana. kuna ukweli hapa wa zaidi ya asilimia 90.

    Tulitafakari hili kwa Kina
     
  18. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimekusaidia Mkuu kusight Nchi ya karibu sana licha ya udhalimu wa Museveni tazama kazi wanayoifanya wabunge wa upinzani na wapo wangapi. Soma kwa faida yako sasa
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Unampima kiongozi kwa maswali anayouliza? Mbona humpimi Kikwete kwa majibu anayotoa? Una PhD ya kun.ya sio ya darasani
     
  20. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utawajua kwa matunda yao....kumbe ulikuwa unareport kutoka DODOMA kama kutupa rushwa ili tukuunge mkono kwa upupu uliojiandaa kuwa unauleta! kama hivi this is nonsense.....umeme ndilo tatizo kubwa linaloikumba taifa kwa leo,tatizo hili halijapata hata chembe ya suluhisho..sasa unashangaa nini swali hilo kuendelea kuulizwa?????au ndo mnataka tusahau?hatuwezi kusahau kwa kuwa hata sasa nimekuja ofisini hata sijanyoosha nguo,in the past 24hrs nimepata umeme kwa less than 2hrs!!!!halafu mnaona tulipotezee kirahisi! we won't mpaka kieleweke!!!!!!!poleni kama mnakereka ila huo ndo ukweli, endeleeni kumjutia HAMAD RASHID na ikiwezekana mkanywe nae chai na atawagawia allowance za kukalia kiti bungeni.
     
Loading...