Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ampongeza Jk wakati wapinzani wakihaha ni namna gani wameibiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Calipso, Oct 5, 2010.

  1. C

    Calipso JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo basi ndipo ninapopata wasi wasi wa siasa za Tz, mimi nina asli ya upinzani ktk damu yangu,na nishafikia kuapa kuwa siwezi kuwa ccm,kwa jinsi ninavoichukia hii ccm,lkn kuna baadhi ya vitu ktk upande wetu wa upinza vinashangaza na vinaipa mwanya ccm kutawala, kwa mfano mwaka 2005 sote tulijua jinsi gani CUf ilivokuwa na nguvu,lkn siku ya mwisho watz wote walishangaa matokeo ya kura yalivokuja,mpaka viongozi wa Cuf walivosema kuwa wana wasi wasi na karatasi za kura,wanalifatilia kwa makini na watalitolea tangazo,chadema kupitia Mbowe wakamtuma ahudhurie hafla ya kuapishwa Jk na kumpa pongezi nyingi kwa ushindi wa kishindo.. la kushangaza zaidi ni pale slaa na mbowe sasa wanakuja na issue ile ya karatasi,je pale Cuf waliposema ilkuwa ni ujinga? lazma wapinzani wawe kitu kimoja ili kuiondoa ccm,sio kugawanyika,mwenzako kaibiwa wewe unapongeza... Je na safari hii Endapo Jk akichukua nchi,maana hashindi isipokuwa wizi mtupu,Mbowe na slaa watahudhuria hafla ya kuapishwa na je watampongeza?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    A lie too old!!!!!!!! try another one
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    punguza povu wewe
    hebu tupe ishu kamili alimsifia wapi, lini na wa nini?
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is a mark of an educated mind to be able to entertain a thought without accepting it
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    I don get it!
     
  6. C

    Calipso JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dah ama kweli hamfatilii siasa,mumesahau wakati anaapishwa Mbowe alihudhuria,hebu mwenye clip ya kuapishwa kwa kikwete atuwekee hapa,au tuleteeni mpinzani gani aliehudhuria na kumpa pongezi Jk kama si mbowe,mnasahau sana,au ukweli unauma? fatilia kwa makini utaona,usifoke tu
     
  7. l

    lembeni Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapa vipi?
     

    Attached Files:

  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtanzania yeyote anayesema anachukua CHADEMA au CCM au CUF ana matatizo! hivi ni vyama vina-evolve na vina badilika... mtu mwenye akili zake vizuri atakuwa muwazi wakati wote kuangalia yupi ambaye anamaanisha anachosema ndio anayotekeleza...

    Mfano wapo watu wa-upinzani wengi akiwemo Dr. Slaa wana-mfagilia Dr. Mwakyembe.

    Mpaka leo sina CHAMA ninachokichukia. naweza kutokubaliana na wagombea au sera fulani ya chama lakini sikuchukii chama chochote.

    Mfano namkubali mgombea wa CHADEMA mh. Dr. Slaa, sikubaliani kabisa na mgombea mwenza wake... nakubaliana na sera za jumla za CHADEMA isipokuwa sikubaliani na sera ya elimu ya bure... kwa kuwa sijawahi ona kitu cha bure huku duniani kinachotolewa kwenye quality inayostahili.
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kwenye red: Hivi yule Pumba hakuhudhuria ile sherehe ya JK kuapishwa? Nakumbuka hata walipotangaza matokeo pale Diamond ,Pumba alisusa. Ilikuwa ni hasira tu kwani ni hekima mtu kukubali kushindwa. Natumai hata Slaa atafika kwenye tafrija ya kuapishwa JK iwapo atashindwa, na kwamba JK naye atafanya hivyo hivyo.
     
  10. D

    Dodosa New Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndo Afrika bwana.

    Na hiyo ndo SI HASA.. Anachosema leo mtu kesho si Hasa...

    Waafrika tuzinduke tuacheni ujinga.....
     
  11. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Calipso,

    Nilishapata kusema kuwa ukumbi huu wengi wao ni aidha watakuwa wanapiga kura kwa mara ya kwanza ama watakuwa wanaipigia kura upinzani kwa mara ya kwanza. Mtu ambaye hajui kilichotokea 2005, huyo utajadiliana naye kitu gani? :A S 13:
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanaccm mkuu
     
  13. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    uchaguzi ukiisha na kama hakuna cha kufanyika, wapinzani wanahudhuria kuapishwa kwa "aliyeshinda". Hizi zingine ni bange tu unaleta jamvini
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    isipokuwa elimu uliyoipata enzi za nyerere.unless wewe ni kijana wa dot com.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kama wajua CCM ni wizi mtupu sasa ya kupongezana yanatoka wapi kwa shughuli ambayo ni dhuluma tu............
     
  16. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya matatizo ya kuwaachia vigoli wasiochezwa kuzungumza mbele ya kadamnasi. Kama huyo mwenye PhD ya Economics kutoka Stanford ni pumba, sijui huyo mwenye PhD ya Theolojia kutoka Vatican atakuwaje? :hand:
     
  17. BongoTz

    BongoTz JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good point Kasheshe. Totally agree with you!!!
     
  18. C

    Calipso JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekupata mkuu.. inaonekana wengi wao ndio kwanza wanajifundisha kupiga kura,yaani wamesahau kabisa au hawajui kabisa kama mbowe alihudhuria kuapishwa kwa Fisadi wa kura Kikwete... leo wanakuja na ajenda ile ile ambayo wao walimpinga Lipumba.. ni tabu sana kuwafahamisha watu kitu ambacho ni reality,watu ambao chongo wanasema kengeza... duh
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    wanachadema wanaibiwa na viongozi wao huku hawajui.. maskinii.. lafu kauli mbiu waliyo wapa ni HAMDANGANYIKI
     
  20. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sikubaliani kabisa na sentensi yako niliyoi-mark red. Samuel Sitta, Joseph Sinde Warioba, Mabere Marando, Jaji Augustino Ramadhani .... to name just a few hawa wamesomeshwa 'bure' kwa gharama zilizokuwa zikilipwa na Serikali na wakahitimu Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na wanaelimu bora ya kuweza ku-fit in popote duniani. Je hizo shule zetu siku hizi ambazo zinalipiwa unaweza nambia kwamba zinatoa quality education inayostahili?
     
Loading...