Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ampa mtihani Tendwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joseph Kaluse, Mar 11, 2012.

  1. J

    Joseph Kaluse Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Mbowe ampa msajili wa vyama mtihani amtaka asemee kitendo cha CCM kutumia zaidi ya milioni 220 katika uchaguzi wa mbunge aliye pendekezwa kupeperusha bendera ya CCM. asema CHADEMA imetumia milioni 6 na laki mbili.

    Aonya jeshi la polisi awataka wasipigishwe kwata na CCM waiachie CHADEMA na CCM wadundane wenyewe. Nassari naye amwaga cheche maelfu ya wananchi waahidi kumchagua....
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    si umesikia mwugulu ameshakana, ni kawaida yao kukataa ila ukweli unbaki palepale
     
  3. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Naungana na kauli ya Mh. Mbowe ya kutotaka ruzuku ya serikali bali wanachama wake wachangie.

    Hii iwe changamoto ruzuku zote kwa vyama vya siasa zifutwe na pesa hizo zitumike kwa mambo mengine ya maendeleo ya wananchi.
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ushahidi uko wapi jamabi acheni kushabikia pumba
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Thubutu............Kakwambia nani Mbowe hataki ruzuku
    Alicho sema mbowe ni kwamba ruzuku yao hawataitumia kwenye kugaramikia uchaguzi
    Zitakuwa za kulipana posho za za safari nk

    Unacheza na wanasiasa wewe, huyu huyu alikataa gari na nyumba ta serikali baadae kaona ubwege akavirudia mwenyewe
     
  6. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hukuwa na kazi?
     
Loading...