Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe alimshambulia mtu Jimboni?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Oct 31, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Daniel Mjema, Hai
    MGOMBEA Ubunge Jimbo la Hai mkoani Kilimanjaro, kwa tiketi ya Chadema, Freeman Mbowe ambaye pia ni Mwenyekiti wa chama hicho, anatuhumiwa kumpiga vibao viwili mwangalizi wa ndani wa Baraza la Waislamu Tanzania (Bakwata), Nassir Othman (20).

    Kamanda wa Polisi mkoa Kilimanjaro, Lucas Ng’hoboko alilithibitishia kupokea taarifa za tukio hilo lakini akasema asingeweza kulizungumzia kwa undani kwa kuwa maofisa wake aliowatuma walikuwa hawajarejea.

    Hata hivyo mkuu wa wilaya ya Hai, Dk Norman Sigalla ambaye pia ni mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na Usalama wilaya ya Hai, alidai kuwa tukio hilo lilitokea saa 8:45 mchana katika kituo cha Zahanati ya Kambo eneo la Msufini.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tunaomba sababu ingawa kwa jinsi nimjuavyo Mbowe jamaa atakuwa alideserve
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tatizo lilikuwa nini mpaka kumvaa mtu?
     
  4. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,312
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Mzembe
     
  5. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyo lazima alikuwa anataka kuchakachua...safi sana!
     
  6. I

    Ibnabdillahi Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameona,Mbowe kakosa urais sasa kakimbilia biashara ya rejareja,pia kakosa,doh sihasa au siasa,kweli wapinzani mbinu zao za chekechea,umeamini kama magwanda wanayovaa CHADEMA ni wajeshi 2,mmmh SLAA JITAYARISHE NA LESSO,
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    halafu mbona ni katoto....lazima kalimkosea heshima
     
  8. C

    Chesty JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hakuna justification yoyote ya kuvunja sheria, kama ni kweli hiyo si indication nzuri kwa Mbowe.
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tujuze na sababu kwani mwenyekiti awezi kuchukua maamuzi kama hayo bila sababu
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    hivi eeeehhh....okaayyyy!!...
     
  11. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Acha amfunze adabu!!
     
  12. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alitaka kuchakachua huyo!
     
  13. m

    mzeewadriver Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata kama ni mwenyekiti hana sababu ya kuchukua sheria mkononi.
     
  14. mudushi

    mudushi Senior Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    alisitahili kuchapwa
     
  15. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mukiambiwa chadema ni watu wa fujo na kumwaga damu mutakataa????
    kama m/kiti wenu anakosa uvumilivu kiasi hiki, jee, wanachama wake watakuwa vipi?
     
  16. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ndio ambapo CHADEMA wanatakiwa wajitofautishe na wahuni. Ukweli ni kwamba, bila CHADEMA kumng'oa Mbowe credibility yake itakuwa hakuna. Huyu anafaa kuwa katibu mwenezi apige domo na si kuwa M/Kiti wa CHAMA. Hivi ni tukio la ngapi hili anahusika? Hv Mwenyekiti wa CCM angefanya hivyo ingekuwaje? Hata km angemfanya nini, bado kuna vyombo vinavyostahili kufanya hivyo! Hivi kila mtu akifanya hivyo itakuwaje?
     
  17. C

    Challenger M Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tusubiri tuone itakuwaje
     
  18. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sababu kubwa ni nini?
     
  19. E

    Eliyona Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zidane alifanyiwa mbovu na Italia, alikuwa provoked. Yet almost everyone was for him.

    Likewise Mbowe, I can imagine what happened. usiwe na akili mbovu kiasi cha kusema ni wamwaga damu.

    hebu nisaidineni, I'm concerned. kosa kama hilo kisheria, what can happen?
     
  20. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    JIMBO LA HAI

    Kituo cha Kata ya Machame Kusini

    URAIS
    1. Slaa - CHADEMA - 77
    2. Kikwete - CCM - 55

    UBUNGE
    1. Freeman Mbowe - CHADEMA 95
    2. Godwin Fuya Kimbita - CCM 39

    UDIWANI
    1. Richard Mtui - CHADEMA - 98
    2. Naseeb - CCM -36



    Zubeida
    Unaboa sana na MU... MU.... zako wawapi wewe? Jifunze kiswahili kwanza au ndo mamluki wenyewe , Mrundi nini?? manake unaboa!!!
     
Loading...