Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe alikuwa anatafuta umaarufu wa kisiasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Jun 7, 2011.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimejaribu kuangalia na kufikiria sana kinachoendelea katika siasa za Tanzania na hasa hizi kampeni zisizo rasmi kati ya CCM na CDM.

    Baada ya CCM kujivua gamba na viongozi wake kuanza kuzunguka mikoani ,hasa ile ambayo CHADEMA wameshapita na kufanya maandamano,kilichoendelea ni technique ya kisiasa kufanyika.Chadema inaonekana inanguvu na mbinu nyingi za kufanya siasa;baada ya CDM kufanya maandamano na mikutano na kuona kuwa vyombo vingi vya habari haviripoti au kuandika habari za maandamano na mikutano yao ikaona kuwa njia bora ni kujipatia umaarufu wa kisiasa kwa urahisi kabisa.

    Mheshimiwa Mbowe alijua kabisa kuwa anahitajika kufika mahakamani na akatumia sheria za bunge kuona mahakama itafanya nini,wakati huo huo alijua kuwa vyombo vyote vya habari vitaandika na kulitaja jina lake kila wakati.

    Hivyo ndivyo ilivyotokea,Mbowe alijisalimisha na polisi wakatumia gharama kubwa kumsafirisha,Mbowe akatawala vyombo vya habari kwa siku kadhaa,akashangiliwa mahakamani Arusha na ataingia kwenye Bunge la bajeti kama SHUJAA.

    Hongera Mbowe na Hongereni CHADEMA

    Siku njema.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bila shaka nawe unatafuta umaarufu kwa kuweka hii Crap! Mbowe ni Maarufu kabla wewe hujazaliwa
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Sisi tusio wanachama wa chama chochote cha Siasa tunakupongeza kwa hii yuziful thread.

    Hongera Mbowe. Hongereni Chadema.

    Babu anarudi MMU kwa wajukuu zake kuhamasisha demokrasia.
     
  4. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Umaarufu kwa nani, mkeo?
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Umeishiwa mistari wewe.
     
  6. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280


    hawana la kufanya wamebaki kubuni mambo ya kitoto tuu!
     
  7. W

    WildCard JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huenda ukawa na hoja:
    -Kwa nini hakwenda Arusha mojakwamoja kama alivyofanya Dr Slaa?
    -Alitakiwa kujisalimisha polisi au mahakama iliyoamuru akamatwe?
    -Mh Mbowe hajui sheria ya dhamana ikoje na inafanyaje kazi?
    -Kwa nini hakuwasiliana na mdhamini wake juu ya kutohudhuria kwake mahakamani?
    -Suala hili limekuzwa makusudi na dola pamoja na vyombo vya habari?
    -Anayejisalimisha anakamatwa kwa nguvu nyingi kiasi hiki?
     
  8. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,293
    Likes Received: 696
    Trophy Points: 280
    ndio shida ya kuvamia siasa ukubwani, ona sasa ameshaanza kuishiwa mbinu!
     
  9. M

    MPG JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Limbukeni mkubwa wewe,mbowe anajulikana kabla hata girfriend wako hajazaliwa.
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,562
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Linapotokea jambo kubwa sehemu yeyote duniani liwe zuri au baya,kwa wanaotaka kukosoa hawatakosa maneno ya kusema(kukosoa)na vilevile kwa watakaotaka kusifia pia hawatakosa maneno ya kusema(kusifia),Tanzania yetu ni moja na sisi ni wamoja tupinge na kusifisia kwa nguvu zetu zote pale Serikali itakapokengeuka au pale Serikali itakapofanya vema.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Yeah...kwenye familia yako amekuwa maarufu sana! unalingine??
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kweli wewe ni kalagabaho?? We uliyevamia tangu utotoni una nin
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Si ndio kazi ya siasa?? sasa ulitaka ajifunge chumbani na mkewe?? CCM wameloose yeye ka-gain and the game goes on..........thread nyingine bana
     
  14. Expedito Mduda

    Expedito Mduda JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli huyu bwana sijamwelewa kabisa! Unataka kusema mbowe alikwenda polisi ili akakamatwe? Nahisi unachanganya hisia!!
     
  15. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sote tumewahi kuwa na kesi na kudhaminiwa na kukosa kufika mahakamani. Mara zote mdhamni hupangiwa tarehe ya kumleta aliyemdhamini, mbona safari hii haikuwa hivyo? Kama wadhamini wa vibaka wa mitaani hupatiwa muda wa kuwatafuta watu waliowadhamini na ambao hawafiki mahakamani ilikuwaje kwa Mdhamini wa Kiongozi wa Kamabi ya Upinzani asipatiwe tarehe ya kumleta aliyemdhamini?

    Hapa kuna kitu ambacho mahakama ya Arusha kama ilivyo Polisi wantumiwa na CCM.


    Katika sakata hili cdm walipata fursa ya kupima ni kwa namana gani wamefanikiwa kuwaamsha watanzania kuwa responsive kwa uonevu. By the way kwani mahakama ilipotoa hati ya Fisadi Chenge kukamatwa kwa kutofika mahakamani kwa kesi ya kusababisha vifo nini kilitokea?
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo, unasemaje....mtie keko basi.
     
  17. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mtu aliyegombea urais, na yeye ndo alianzisha kampeni kwa kutumia helkopta unasema anatafuta umaarufu? Wewe kweli hamnazo yeye tayari ni maarufu labda useme alikuwa anatafuta umaarufu kwa mkeo na ameupata mkeo si kashaanza kumzimia au?
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Humu ndani kumeingiliwa na mapepo ya ajabu ajabu kuna watu wanakera sana watatusabishia tufungiwe kwa mambo yao ya kijinga na kipumbavu!!

    Kwani ni lazima uanzishe ama kuandika topic zisizo kuwa na kichwa wala miguu???? ..................MIJITU MINGINE SIJUI IKOJE
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahah akili zao ziko kwenye makalio wasamehe kama mimi!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    demokrasia ya mapenz?
     
Loading...