Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe akimpongeza Rais - Video

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TANMO, Feb 12, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145


    My Take: Kitendo cha Mbowe (CHADEMA) kumpongeza Rais ni sawa kabisa na kumkubali Indirectly, namuunga mkono Pasco kwa hili.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Upo pamoja na mimi nashindwa kuelewa aombe radhi kwa lipi! Hivi ina maana Arusha wale waliondokewa na wapendwa wao wamesahau machungu ya kuondokewa vipenzi vyao? Mie siamini haya ndio yaliyotokea Zanzibar wale viongozi wamesahau damu ya watu waliokufa kwa ajili ya ulwa wao leo wao wanauheshimiwa wenye ndugu wana mayatima.


    Our country has too many politicians and too few statesmen. While the statesmen are concerned with the next generation, the politicians are terribly concerned with the next elections.
     
Loading...