Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe akifafanua suala la G. Lema katika viwanja vya NMC Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Losambo, Nov 9, 2011.

  1. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naendelea kuwaletea mfululuzo wa kilichotokea katika viwanja vya NMC Arusha siku CDM ilipofanya mkutano wake na kupelekea Dr. W. Slaa na Tundu Lisu kukamatwa. Kiini cha mgogoro wote huo ni suala la mbunge machachari kabisa wa jimbo la Arusha G. Lema kunyimwa dhamana baada ya hakimu mkazi kusema siku ile ilikuwa siyo ya kesi yake hivyo aletwe siku ya kesi yake ambayo ni tarehe 14.11.2011. Ukweli jambo hilo ndilo lililozua taharuki kubwa kwa viongozi wa CDM na wafuasi wake kwa ujumla.
    All in all, hiyo ilikuwa ni mbinu ya CCM kuvuruga hamasa za mbunge G. Lema kupokelewa kishujaa katika viwanja vya NMC na bungeni kwa ujumla.
    Hebu msilikilize kamanda Mbowe akimwaga sera,

    Nawasilisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tuonyeshe na spika walizosema kamanda Dr slaa alijibanza kukwepa mkono wa polisi
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tungependa kuona zile za kurupushani na polisi hizo unazotueleza tayari vyombo vingi vya habari vimetuambia ni kama marudio zile za mabomu zimekuwa zinafichwa fichwa sana sijui kwa malengo gani
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    total ignorance
     
  5. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haki haitafutwi ukiwa umelala kitandani.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,960
    Trophy Points: 280
    Hivi "spika" nilifikiri alijificha kwa mama Makinda kumve ni "speaker za matangazo"? sasa gari la maspika lilifata nini usiku kucha hapo NMC? kama si kuwaletea raia makelele?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    makelele saa 10 alfajiri.

    makelele saa 6 na dakika 45 mchana.

    makelele saa 10 kasoro 15 jioni

    makelele saa 12 na dakika 24 jioni.

    hivi kuna makelele mengine tena zaidi ya hayo?

    halafu usimdhalilishe spika wa bunge letu. nani alikuambia mama makinda anaficha wanaume?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    raia nao walikesha kufanya nni ka ilikua ni kelele kao si ungeona wamerudi makwao kulala jimama.
     
  9. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ila ukombozi waja ndugu zangu na kama si ukombozi ni machafuko.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ulaya walisha wapiga marufuku na makelele yao ya masaa hayo wameambia wapigiane simu kama hawajui muda wao wa kukusanyika .
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hususani viongozi wa serikali waliojisahau na kuona nchi hii ni ya chama kimoja tu.
     
  12. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ili zikusaidie nini?
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe uwe na shukrani hata kwa kidogo hiki nilichokiweka hapa, mimi siyo Al - Jazeera au CNN ni mwanaJF kama ulivyo wewe.
     
Loading...