Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ajibu tuhuma dhidi yake juu ya matumizi ya gari la KUB.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Medical Dictionary, Jun 22, 2012.

  1. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kufuatia tuhuma zilizo elekewa kwake juu ya matumizi shangingi la kambi ya upinzan mbowe alikua na haya yakusema:

    "Mimi nilikataa gari kwa kipindi cha miezi sita na nikawa natumia gari langu kwa shughuli zote za vikao vya bunge,lakini nataka umma uelewa kuwa kwa nafasi yangu natakiwa kulipwa posho ya madaraka sh 200000 kila mwezi,kupewa nyumba ya kuishi ikiwa samani zake.

    Ila mpaka sasa sina nyumba ya serekali,wala mlinzi,wala kulipwa fedha za mawasiliano,vyote natumia fedha zangu...kama ningetaka ningedai mambo mengi ambayo natakiwa kupata lakini kulingana na hali ya uchumi wa nchi ni lazima nitumie fedha zangu ili kunusuru uchumi" alisema.

    Source: Tanzania daima 22 june, 2012
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sio tetesi wakuu ni official news.. Nimeshindwa kuedit kwa kamchina kangu
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    afadhali aseme ili kuondoa mkanganyiko miongoni mwa kondoo!
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh alikataa landcruiser gx standard akapewa V8 akatwaa! Vipi Zitto naye amerudi na kuchukua posho au? Kama bado Zitto anaendelea na msimamo wake basi huo ndio msimamo thabiti na siyo msimamo wa nataka sitaki.
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Jibu bado halijaonekana hapo sababu ya kulirudia. Ni kwa sababu hajapewa nyumba na samani zake? Ni kwa sababu hjataka hela ya mawasiliano? Ni kwa sababu anatumia ulinzi binafsi?
    Nafikiri hapa mwenyekiti wetu ukiri kuwa ni ajali ya kisiasa. Ulirudisha mbele ya waandishi wa habari, ilibidi ulirudie hivo hivo.
     
  6. C

    Chikwakara Senior Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ndiyo aina ya utetezi wenyewe basi naanza kuamini bongo hatuna viongozi wenye kusimamia dhamira zao. umekataa alafu baadaye unachukua? kuweni makini sana waTZ sasa hivi tuko makini na kwa kiasi fulani tumeanza kuwaamini sasa kwa uroho huu ttaanza kuwashuku. unaulizwa kuhusu kukubali gari mpya tena ya thamani kuliko hata ile ya kwanza unajitetea kwa kukumbushia stahiki zako za awali. Sasa ndo unafidia au?
     
  7. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mnamthingizia kamanda wetu.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    Mkuu ni nani dhaifu kati ya aliyelinunua na anayelitumia?
     
  9. Miya

    Miya JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 416
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Kama ni lingine basi mjanja ila kama ni lile lile kachemka mana alirudisha ili lipigwe bei anunuliwe lingine
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Baaaaaaaaaaaac
     
  11. d

    dguyana JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari la Mbowe litamsaidiaje mtanzania mwenye deni la lakini 450,000/- walizokula mafisadi?
     
  12. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo tuhuma haijajibiwa; badala yake ameibua malalamiko yake ingawa hajaiweka kimalalamiko zaidi; suala la kutofuatilia stahiki yako ya makazi,Samani na Mlinzi hilo laweza kuwa ni tatizo pia kwa namna mbili tofauti.
    Moja ana uhakika gani kama stahiki yake aloiacha inaingia kwenye kusaidia uchumi wa Taifa na hauliwi na walafi kwa maana upo ndani ya utaratibu!!
    Pili kwa kutofuatilia haki yake haoni kwamba kuna haja pia ya kuja kututhibitishia kuwa hata House allowance nayo hapokei!!
     
  13. B

    Bob G JF Bronze Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mh Mbowe anatakiwa atoe maelezo ya kiina ni vipi alirudia kulitumia tena? hii nataka sitaki ina aibisha CDM
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    watanzania makondoo sioni haja ya mbowe kutonufaika walau kidogo na rasilimali zetu!sio wanaccm pekee yao
     
  15. k

    kimboka one JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 736
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mwizi ni mwizi tu,hawa wanasiasa si watu.
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mwacheni aseme mwenyewe, hilo Gazeti la Tanzania Daima sio msemaji wake ila ni la kwake
    Mwacheni aseme
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Maadam kaamua kujibu. Mbowe pia atueleze kwa nini waandishi wa gazeti lake la Tanzania Daima linalosimamiwa na mkewe hawalipwi mishahara.
    Na aseme kwa nini mkewe hivi karibuni aliwajibu wahariri wake kifedhuli kuwa "asiyetaka kazi bila malipo aache! "
     
  18. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    ameondoa au ameongeza? We umeelewa nini hapo kuhusu gari? Hayo ya nyumba na posho, mlinzi sijui nini kama hadai kwa7bu za kiuchumi hapa anamwambia nani? Ameulizwa? Kwanini asielezee tu gari ambalo wapinzani wake hawaishi kumsema? Haya ndiyo yanayonifanya nichukie siasa za kibongo, unafiki unafiki sanaa!!
     
  19. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwanawane mbowe jihadhali na tu ccm tulikuchomekea li viagra nawewe ukaingia kichwa, haya timekusamehe sababu titawapeni nchi mjaribu, timelichoka li ccm hii ndo bahati yako ila usitusaliti tena.
     
  20. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    kutoona kilichopo ni upofu, bali kuona kisichokuwapo ni upofu mara mbili!!
     
Loading...