Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ajeruhiwa vibaya na vijana wa CCM akimbizwa Marekani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by HIMO ONE, Oct 20, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Freeman Mbowe amejipendekeza mikononi mwa vijana mahiri wa CCM na kupewa kichapo havi hadi kupoteza fahamu leo Masama Hai.Hali hiyo imepelekea mkuu huyo wa CHADEMA kuwahishwa USA through Pretoria sijui kama atashiriki uchaguzi.CCM soo wana vijana wa JWTZ wanapiga ile mbaya.
     
  2. h

    hagonga Senior Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lol! hii laana kweli, why this now!
     
  3. M

    Mkulima mimi JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Haya tena makubwa! Mwand?shi sijakuelewa kajipendekeza kiaje! Hapa umen?acha mkuu!
     
  4. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupe full info ili tusiwe na shaka
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natamani uwe uzushi.......tupe details.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Yaani hadi kapelekwa USA kupitia Pretoria, JF hakuna hata mtu mmoja anafahamu?

    Mods, FUNGENI hii IP Milele......
     
  7. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,933
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Hivi una akili timamu?Unajua tofauti za kiitikadi hazitufanyi tugeuke Wahutu na Watutsi,kiasi kwamba wahuni wanapomjeruhi raia asiye na hatia anajitokeza mpumbavu wa kushabikia kama ufanyavyo.

    Umenufaika na nini baada ya wahuni hao unaowasifia kumjeruhi Mbowe?
     
  8. e

    emalau JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    Hiyo ndo amani na utulivu !
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    HUU NI UWONGO!

    Muda si mrefu nimeongea nae kwenye simu na atakuwa Dar es Salaam kesho.

    Habari za uwongo hazina nafasi hapa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...