Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aisifu CCM kwa kukuza demokrasia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkigoma, Feb 5, 2012.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    akiongea nchini marekani mwenyekiti wa chadema mh freeman mbowe ameisifu serikali ya ccm kwa kukuza demokrasia nchini, gazeti la mtanzania la leo.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Bado hajarudi tu ... Anafanya shopping ya ma flat screen nini .?
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hawa CUF wanapenda sana kuisifu CCM ,cjui ndoa yao itaisha lini ?
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM B mnaitetea serikali kuliko hata CCM A
     
  5. Simon Lupondo

    Simon Lupondo Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa badala ya kuisifuu tuu inabidi kufanya mpango wa kuiondoa kabisa manake tumeshaichoka na maendeleo hamna
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Maalim Seif alianza hivi hivi loh
     
  7. k

    kiche JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015!!kama ccm watateua mgombea wa urais mkristo.
     
  8. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh?? polepole tu mpaka wataingia chumbani
     
  9. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mboe sometime anaweza kujaribu kusema ukweli usipendwa na wahfidhina wa chama chake,kwenye kipengele cha Demokrasi hakuna kama JK!!!hakuna Rais wa Tz alomfikia kwa kukuza Demokrasi
     
  10. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Rafiki yangu Mbowe hamkubali kabisa. Anaona Mbowe kama anatumiwa angalia jinsi alivyokwenda Ikulu zaidi ya mara 4. Msibani na sehemu zingine amekuwa msaliti wa Chadema. Hayo ni mawazo ya rafiki yangu
     
  11. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,292
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Shame with u and ur. Udini mwanamke mpumbavu huvunja nyumba yake kwa mikono yake.
     
  12. M

    Muggssy Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kesi ya nyani ngedere akiwamuwamizi kuna justice hapo? kwanza ukitaja gazeti la Mtanzania napata hadi kichefchef. Lile ni gazeti la mafisadi Kamanda Mbowe alivyo sacrifize hadi resources zake kwa ajili ya chama leo aongee upumbavu nadhan he was misquoted si Mbowe tunaemjua
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    halafu mwali ambae alikutesa sana.huwa siku yenyewe inakua rahisi sana
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huna lolote mnafiki mkubwa wewe
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Atarudi lini au mpaka apige picha na kina 50 Cent?
     
  16. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mboe nae gamba au?kwanini anafanya kazi ya Nape?au ile juice ya ikulu imeshaanza kumlevya nae?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Amtafutia Slaa, hata suti mbili kwenye sale sale, huko Marekani kila siku anavaa magwanda tu.
     
  18. B

    Bubona JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa naanza kukuelewa. Kumbe sometimes unafikiri vizuri!!!!.
    Kumbe mkulu wetu alipopiga picha na 50 cent ilikuuuma!!!!!

    Najua unatamani sana Kamanda Mbowe naye afanye hivyo lakini naomba nikutaarifu kwamba hilo halitatokea.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Jamani hii stori ama siyo ya kweli au umechukuliwa out of context. Nilikuwepo. Sikusikia sifa zozote za CCM. The only time Mbowe alitaja CCM alisema sio wote waliohudhuria kikao ni wana Chadema. Hata wana CCM wanakaribishwa.
     
Loading...