Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aibomoa CCM hai, wanafamila wa mkiti CCM wilaya, wahamia CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mikael P Aweda, Oct 26, 2011.

  1. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkiti wa Taifa wa Chadema, Mbunge wa Hai, na kiongozi wa kambi rasmi ya upinzani bungeni, ameibomoa ccm kwa kufungua shina la wakereketwa wa Chadema wilayani hai karibu na nyumbani kwa mkiti wa ccm wilaya ya Hai Amini Uronu. Mh. Mbowe pia alipokea wanachama wapya 30 kutoka chama cha mapinduzi (CCM). Miongoni mwa waliorudisha kadi hizo ni wanafamilia wa Mkiti huyo wa ccm ( Amini Uronu) ambao ni wadogo zake - nao ni Zawadi Uronu na Haruna Uronu. Vijana hao, wengi wao ndo waliokuwa tegemeo na wahamasishaji wakuu wa ccm wilayani hapo.
    My take,
    Wadogo zake na mkiti wa ccm wilaya wanaiasi ccm, nani ataitetea ccm?
    Kama walioko ndani wana migogoro mikubwa, I can not wait 2015.
    Thanks.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani Nanyato Ephata alielezea kilichojiri siku ya mkutano lakini kuna baadhi ya watu waliponda eti siyo habari. Mkuu nashukuru kwa taarifa.
     
  3. K

    Kiti JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Twanga kote kote CHADEMA. Tuko pamoja
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Safi sana kamanda mbowe tk pmj
     
  5. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ndio mnapowashika magamba pabaya.Lakini kamanda uwe makini na hao mamluki kutoka
    magamba wasije wakawa mzigo kwa wapambanaji.
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    niliona kiofisi cha CDM pale matembele ya kwanza ON THE WAY TO kitunda nikaambiwa hiyo ni kazi ya AWEDA
    hongera
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Waje Mtwara sio kila uchao kaskazini tu
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    We Gettin There, Kanyaga Twende
     
  9. V

    Vitalino mlelwa Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mpambanaji i am proud of you magamba lazma wasalimu amri na kukamatana uchawi 2015 kiulaini.
     
  10. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ukweli upo wazi magamba wanapumulia mashine pamoja na kujifariji wakweli wanakiri CDM ni noma
     
  11. U

    UMMATI Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM njooni NACHINGWEA. Mukiweka nguvu 2015 munachukua jimbo. Chikawe hatumtaki wananchi tumemchoka.
     
  12. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145

    imewezekana Igunga, we unafikiri itashndkana Mtwara?
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni onyo tu!
     
  14. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hai hamna majingajinga kule ccm imesha kufa
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Shule inahitajika zaidi na zaidi ili kuiwahisha saa ya ukombozi
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Hapa ni mbunge anatembelea jimbo lake na kuimarisha chama pa1 na kujiongezea wapigakura.

    Acheni upuuzi wenu wa kutazama mambo kibaguzi na kung'ang'ania propaganda za magamba kwenye bongo zenu!!?

    Cdm wamefanya maandamano na operation sangara mikoa ya kanda ya ziwa hadi Tabora, nyanda za juu kusini hadi Ruvuma. Hivyo havijawahi kufanyika kwenye kanda nyingine ikiwemo kaskazini lakini bado mnaeneza propaganda za kila kitu kaskazini. Funguka akili ndungu, usikubaki kusafirishwa kwenye meli ya magamba!
     
  17. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema njooni jimbo la bahi pia
     
  18. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #18
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tukubaliane jambo mmoja, viongozi wa kitaifa hawawezi kuwa kila mahali hata wakitaka. Viongozi wa mkoa wa Dodoma na Jimbo la Bahi ndo wanatakiwa wafanye hayo.
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaelekea hujui hata maana ya familia. mtu mzima ovyo.
     
  20. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Heko CDM kwa kazi nzuri! Kaza boot coz ndo kumekucha, tunahitaji 4wheels ya kuaminika ili kuongeza kasi zaidi kwenye tope la CCM, imehaibu miundo mbinu kwenye akili za watz!
     
Loading...