Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe ahamasisha maandamano ya kuishinikiza serikali kuchukua hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MED Org, Apr 19, 2012.

  1. MED Org

    MED Org Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa Upinzani Bungeni Mh. Freeman Mbowe amewataka wananchi kuishinikiza serikali ya CCM kuchukua hatua za kuwawajibisha viongozi wake wanaoitia hasara nchi. Ameyasema hayo wakati wa kuchangia katika taarifa za Kamati za Bunge huku akishangazwa na uchache wa viongozi wa serikali kutokuwepo Bungeni wakati kikao kikiendelea. Aidha Mbowe amedai kuwa ni dharau kwa wabunge wa CCM kutaka kukutana kwenye vikao vya chama kuijadili serikali na badala yake walipaswa kufanya kazi hiyo katika ukumbi wa Bunge ambako ndiko walikotumwa na wananchi kufanya kazi hiyo ya kuiwajibisha serikali.

    Kwa kauli hii ya Mbowe kuna kila sababu ya kuwa tunakaribia kuingia kwenye maandamano kama hatua za haraka na za kuchukua hatua hazitachukuliwa na serikali. Wimbi la viongozi wa CCM kuendelea kujiunga na CHADEMA na Serikali kuendelea kukaa kimya bila kuwachukulia hatua viongozi wabovu au wanaotuhumiwa kwa ubadhirifu; kunaweza kuchochea hasira za wananchi na kuyaamini kwa ukaribu maneno yoyote yanayoweza kuenezwa na upinzani hivyo kuisababisha nchi kuingia kwenye machafuko.

    Sisi wananchi wa kawaida tunaishauri serikali kuchukua hatua stahiki kwa kila jambo kwani dhana halisi ya uwajibikaji itajitokeza katika nchi yetu na kuongeza imani ya wananchi kwa serikali.

    Shime viongozi wa serikali na wale wa vyama bila kujali maslahi ya chama ba li ya Taifa; tuchukue hatua sasa.
     
  2. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JK alijua cag amelipua ndiyo maana akasepea brazir, yaani huyu jamaa ***** ile mbaya!
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sio kila kitu kitaamuliwa na maandamano!!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tupe njia mbadala...
     
  5. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na Maisha bora hayaletwi kwa Ufisadi,Uongo,Unafiki wala ushikaji.
     
  6. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii serikali inamatatizo sana, ndo mambo ya kishaji na kupeana vyeo kiaina. Shame on you CCM
     
Loading...