Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe afukuzwa jimboni mwake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 27, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    WanaJF:

    Habari nilizopata sasa hivi kutoka jimbo la Hai ni kwamba Mbowe amefukuzwa jimboni humo na wafuasi wake WanaChadema. Wamemwambia aondoke aende kumsaidia Dr Slaa na wengine katika kampeni zao, kwani humo jimboni mwake Hai, kishamaliza kazi -- watampa kura 100%.
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Dr.Slaa ni zaidi ya CCM 100000 X 10000000000000
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha hizo! Kidogo unifanye niweweseke!
     
  4. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hata mimi kajasho kalianza kunitoka. Jamaa katumia lugha ya aina yake; mpaka usome ndo uelewe. Lah!
     
  5. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hai inajulikana kwamba Mbunge wa CCM ndugu Fuya Kimbita hapati hata kwa kutambika. Ukweli ni kwamba Mbowe Hai amemaliza na kama ataendelea na kampeni ni waste of resources. Ila hapo tusiseme amefukuzwa bali ameongezewa majukumu baada ya kufanya vizuri:smile-big:
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280

    Mkuu vipi tena kichwa cha habari na habari ni tofauti kidogo ungeweza kuandika."Wapiga kura Hai wamwambia Mbowe hana haja ya kufanya kampeni" then unamwaga manyuzi yako tutakuelewa.Bahati mbaya sina kamusi karibu kufukuzwa maana yake ni kukataliwa sawa sawa mkuu imebidi nikope msemo wa Maalimu Seif.
     
  7. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Naungana nao kama ni kweli
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kafukuzwa au kashauriwa tu.................Baadhi ya vichwa vya habari vinaniacha hoi.........
     
  9. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama Zito Kabwe. Hayo ni majembe ya ukweli.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Lugha safi sana, itawafanya hata wakina MS wasome wakifikiri chichiem inashinda huko Hai.
     
  11. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Umeileta vibaya mpaka nikaona nachelewa kuiona, kama hivyo aende tu huko kumpiga tough DR. Slaa, wakuu wengine tuko mbali na habari Je DR.Slaaa anaenda Lindi na mtwara lini?
     
  12. J

    Jobo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unafaa kuwa mwandishi wa habari wa magazeti ya Udaku! Maana heading hii kidogo initoe jasho. But keep it up and make sure all of u vote for the better Tanzania of tomorrow
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ni gazeti lingeuza sana.
    Good news by the way.
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Good news
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nilipoona kichwa cha habari nilishutuka
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    no comment
     
  17. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Mkuu unaweza kuua watu kwa presha, bahati imekuwa sio kama nilivyoelewa ningeweza kufa
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahaha nilikimbilia hapa kujua kulikoni! All is fine asante
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mwanangu nimeshtuka na hiyo heading yako
     
  20. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Nchi iko kwa slaa,mtu makini,tunamwamini na Tunamhitaji.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...