Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aelezea mauaji ya mkenya ITV

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jan 8, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wakuu nilikuwa nimetoka kidogo kurudi namkuta muheshimiwa Aikaeli Freeman Mbowe anaeleza kitu kuhusu mauajiya mkenya juzi kule Arusha aliyeipata hiyo taarifa kikamilifu tafadhali atueleze Mkuu wetu anasemaje??
     
  2. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimkuta anamalizia na nini ili tuendelezee hapo!
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MTAWALA jitahidi kutpostia Thread zenye kicha na miguu sasa unaposema nimekuta eti:
    "kurudi namkuta muheshimiwa Aikaeli Freeman Mbowe anaeleza kitu kuhusu mauajiya mkenya juzi kule Arusha" naona km vile umeona mkia unaishia sasa hujui ni paka au mbwa.

    Bora usubiri upate uhakika wa jambo siyo kukurupuka kurusha vitu robo robo humu.

    Ahsante
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni hivi kati ya wale waliouwawa na polisi juzi mmoja ni raia ya wa kenya aneitwa paul njuguna anatoka kajiado,polisi wakambatiza jina george mwita waitara,
    so cdm wameligundua na ushahidi upo
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wameua wawekezaji wao ha ha ha sijui tutaenda wapi kuomba msaada..............jamani habari za mwanzo niliambiwa na makambah ameuwawa wajumbe kuna ukweli wowote?
     
  6. kagumyamuheto

    kagumyamuheto JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kujua ni mkenya au mtanzania sio tija. tija ni kuwa alishiriki maandamano yaliyopigwa marufuku. Mbowe na Slaa wawajibike kwa umma kwa nini hawakutii amri ya IGP ambayo ndio amri ya serikali halali..
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Half a Loaf is better than No Bread
     
  9. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kagumyeto,Igp hana mamlaka kisheria kuzuia maandamano,mwenye mamlaka ni rpc,lakini pia cdm wana barua halali kutoka kwa rpc ya kupanga njia ya maandamno ya tarehe 4,na siku hiyo usiku igp anapiga marufuku tena kwenye vyombo vya habari bila kuwaandikia au kumwamuru rpc kuwaandikia cdm,sasa hapa wa kuwajibika ni cdm au igp,rpc,na ocd?na wengi wa hawa waliouwawa ni raia wa kawaida wasiokuwa wanacdm,na walikuwa kwenye pita zao,na je polisi kupiga watu kwenye eneo la mkutano ni halali?pia kuna fundi garage aliuwawa akiwa gerji kwake kwa kisingizio cha kutaka kuchoma kituo moto,,,huu ni uhuni na ukiukwaji mkubwa wa haki za binadamu,lakini iwe kwa damu au vinginevyo lazima kupigania na kutetea haki na ukombozi
     
  10. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu aliyeuwawa na polisi kwa kupigwa risasi tumboni walimtambulisha kwa jina la george Waitara cdm wamefukunyua wakajua jina lake ni njuguna na passport yake wameipata wanaendelea kuuhakikishia umma wa watz kuwa polisi waliuwa wananchi ambao hawakuwa kwenye zoezi la kuchoma vituo vya polisi vya polisi bali waliua watu ambao walikuwa kwenye shughuli zao . Ukiangalia raia wa kenya ataandamana kudai uchaguzi wa meya kwa maslahi gani ?
     
  11. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mnaniudhi mnaposema polisi! Hao sio polisi labda waitwe mafioso au genge la JM
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    au nyoka
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    na kenya ndio nchi ya pili kwa uwekezaji hapa tanzania baada ya uingereza
     
  14. n

    nzom Senior Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaada wa binafsi mimi nahisi niaomba mnisaidie wana wema wenzangu wapi naingia ili sasa nami niweze kutuma post zangu
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    Alikuambia kuwa anaenda kuandamana? au unafikiri watu wote waliokuwa Arusha siku ile walikuwa wanaandamanaji? huyo atakuwa alikuwa anaendeleana kazi zake za uwezekaji huwezi jua risasi ikapigwa katikati ya watu ikampata bahati mbaya au wewe unafikiri zile risasi zimeambiwa ziue waandamanaji tu?

    hawa nao walikuwa wanaandamana sio????
    [​IMG]
     
  16. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    F...l!:tape2:
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,211
    Likes Received: 5,757
    Trophy Points: 280
    umesahau haya maneno mawili "oo"
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwani adhabu ya kupuuza amri ya halali ya IGP ni kifo?polisi walishindwa kuwakamata bila risasi za moto?unataka kuniambia vile vitambaa vyeupe walivyokuwanavyo waandamanaji ni 'Vitanzi' ambavyo vingeweza kuwanyonga polisi ?
    Fikiria kwanza kabla ya kupost pumba zako.
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    click click forum unayotaka mfano jukwa la siasa hapo juu. Scroll down the page (of threads) na mwisho utakuta icon ya post new topic.
    Ingia, andika title then endelea na contents za thread yako
     
  20. L

    LAT JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    i like your stance... you are very civilised..... shule haiishi hapa duniani...kuuliza si ujinga.... kula tano yangu instantly
     
Loading...