Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aeleza Sababu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MushyNoel, Feb 9, 2011.

  1. M

    MushyNoel Senior Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbowe wakati anachangia hoja ya kuleta tafsiri ya kifungu na mkakati mzima wa kuwafungisha wapinzani ndoa ya lazima alisema yafuatayo:


    Ushirika ni jambo la msingi lakini katika bunge la kumi kuna tofauti za msingi na hivyo

    haki ya kila chama haiondolewi kwa dhana za juu juu.Kuchagua mshirika ni haki yetu

    na hatuwezi kulazimishwa ndoa,tumeona vijembe vilivyotokea leo tutawezaje kuwa

    na kambi moja? Tunahitaji muda zaidi.

    Viongozi wa vyama kushirikiana ni vizuri,tupeane muda,maridhiano hayawezi kuwa

    ndani ya wiki moja ama mbili.Uamuzi wenu unabomoa,kwani hapa tatizo sio tafsiri

    bali dhana ya ushirika tunaoutaka bungeni.Yapo ya msingi lakini si kutulazimisha

    kuingia katika jambo ambalo hatujaridhia.
     
  2. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekula kwenu. Niliyaeleza mwanzo haya. you had enough opp. to think and decide. now you will have to. whether by force or by consent.
     
  3. l

    limited JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    i smell somthing fishy about this issue of kambi ya upinzani kuna virus vinataka kuwekwa humo(yale yale ya NCCR)
     
  4. mlaizer

    mlaizer JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbowe yuko sahihi;
    1.bunge lenye nyama vingi lina umri wa zaidi ya miaka 15,iweje kanuni hiyo imebadilishwe mwaka huu ambapo chadema inaonekana kuwa na nguvu.
    2.kwanini ccm waonekane kuishupalia zaidi kwa kuwasupport cuf na vyama vingine?hapo kuna kitu,hivyo chadema wajihadhari hata kama watashirikiana wajue kwamba watahujumiwa ili kuwanyima nguvu.
     
  5. m

    mzee wa inshu Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chademaa wako sahihi kabisa . Wanaopinga ukweli huu ama wana matatizo ya kufikiri au sio watanzania.
     
  6. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sio rahisi kihivyo
     
  7. t

    tunkya Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF na CCM ni wamoja CHADEMA wako sahihi iweje kifungu hicho kifanyiwe marekebisho leo wakati bunge la vyama vingi limedumu zaidi ya miaka kumi na sita sasa.Hawakukiona hicho kifungu kabla? Waacheni CHADEMA wafanye wanachotaka kwa RIDHAA yao na RIDHAA ya WATANZANIA milioni mbili na laki nane wenye akili timamu walio wachagua kwa kukubaliana na sera zao.
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mi naona ni kama virus ya chuki inajaribu kupenyezwa dhidi ya chadema na cuf na waume zao ccm hawatawaweza maana wasishindane na chadema wakadhani wanawakomoa bali wanazidi kutupandisha jazba wananchi.kiama chao na mbinu zao kinakaribia ngoja masri wamalize.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    CCM ni majambazi na CUF ni washenzi sana....kwa nini hawabadilishi kanuni zinazohusu mambo ya dowans....upuuzi mtupu siasa za tanzania
     
Loading...