Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aanza ziara kuongoza kampeni za udiwani Kanda ya Kusini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Oct 21, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa CDM Taifa Kamanda wa Anga Freeman Mbowe na Mwenyekiti wa Bavicha Taifa John Heche wameanza ziara ya siku 8 katika mikoa yote ya Kanda ya kusini.

    Lengo kubwa la ziara hii mbali na kuimarisha chama ni kushambulia kata zote zinazofanya uchaguzi mdogo wa udiwani wiki ijayo.Kuna kata mbalimbali zitafanya uchaguzi mdogo wa udiwani katika mikoa ya kusini.

    Wakati Mbowe anajikita huko kusini,Katibu mkuu wake Dr Wilbroad Slaa amejichimbia kanda ya ziwa na kanda ya kati.Huku mjumbe wa Kamati kuu ya chama hicho Godbless Lema akiwa anapambana kanda ya Kaskazini.
     
  2. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Good Do!
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli imetulia sana.Huu udiwani ni kipimo kizuri sana.
     
  4. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Raha ni kwamba huko vijijini watu wamefunguka pia Mkuu. Let's wait and see watavuna nini huko.
    Binafsi nategemea bumper harvest! Lets wait
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hakuna kulala hakyamungu mpaka kieleweke.
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    pipoooooooooooooooooozi..............
    chademaaaaaaaaaaaaaaa..............
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni kweli Kamanda.Kwa ujumla tathmini ya kampeni mpaka sasa hivi ni nzuri sana.Tuzidi kumuomba Mungu.
     
  8. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huku Lwenzera ccm wanapumlia kucha kamanda
     
  9. S

    SINDBARD Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Makamanda inatia moyo nyumba ni msingi.hakuna kulala mpaka§§§§§
     
  10. i

    interprevist Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Good strategy.
     
  11. G

    Getwa Anicet Ally Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakibana m4c tunakuja kivingine! Wakati wapo bize wakipambana na uamsho na ponda sisi makamanda tunanadi sera zetu vijijini. Twanga kote kote mpaka kieleweke.
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongereni sana Kamanda.Kabeni mpaka penalti
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Aminia Kamanda.
     
  14. only83

    only83 JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nafarijika sana namna ambavyo Raisi wetu Dr Slaa na Kamanda wa anga, Freeman Mbowe wanavyojitolea kwa chama, nashangaa wapuuzi fulani kazi yao ni kukaa kutangaza nia ya kugombea tu nyadhifa ndani na nje ya chama bila kujitolea kwa chama. Mungu atawalipa makamanda hawa na historia ya CDM na Taifa hili itawakumbuka.
     
  15. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mgombea urais aliyetangaza nia yeye anaenda kushambulia wapi?
     
  16. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Anaendelea na kazi za Kamati za Bunge recently, ni shughuli muhimu pia kiuongozi
     
  17. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Maneno mazito haya.
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kamanda Molemo mimi langu moja tu, ulinzi wa vituo vya kupigia kura ili kuwadhibiti mamluki, hakikisheni mna copy ya daftari la kudumu la wapiga kura katika kila kata yenye uchaguzi. ccm wanachakachua sana, wanaleta mamluki wenye majina sawa na daftari lakini ukiangalia picha zinakuwa tofauti na iliyopo kwenye daftari.

    Baada ya hapo ni ulinzi wa kueleweka wa mabox yenye kura kwani hapo napo ccm wanaweza chochote kuingiza kura fake kama wamedhibitiwa kuingiza mamluki wakati wa zoezi la kupiga kura. Hili nalisema kwa uzoefu nilioushuhudia katika uchaguzi mdogo wa udiwani Vijibweni Kigamboni.

    Otherwise nawatakia safari njema sana huko mikoa ya kusini, sina shaka kwamba mkizingatia tahadhari hiyo na kuchukua hatua stahiki, basi tunachukua kata zote 29 zinazofanya uchaguzi jumapili ijayo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Zitto kabwe amejichimbia wapi?
     
  20. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wanapanga kutumia mamluki kotoka sehmu nyingine na kuingiza kura feki, chungeni sana mawakala pandikizi.
     
Loading...