Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aanika madudu ya ofisi ya Pinda.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ras Cutty, Jun 25, 2012.

  1. Ras Cutty

    Ras Cutty Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa CDM ameanika madudu yanayofanywa na mh waziri mkuu Pinda kwa kupitia ofisi zake za halmashauri za wilaya, Kumbe Pinda alitoa maagizo ya kusimamisha chaguzi za serikali za mitaa ili kupisha chaguzi za chama cha magamba. Kwa hili inaoyesha ni jinsi gani Magamba wanakiuka katiba na sheria za nchi hii ili kutimiza malengo yao. katika bunge la jioni Mbowe amemtaka Pinda atoe maelezo ya kina juu ya hujuma hii kwa wananchi.

    wadau mmeliona hilo????
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waziri mkuu dhaifu kupita wote ulimwenguni
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbowe amechana vibaya waziri mkuu, amemtuhumu kwa ofisi yake kutochukua hatua dhidi ya unyanyasaji uliofanywa na wafuasi wa chama cha mapenzi.
    Watu wetu waliuawa katika harakati za kisiasa na wafuasi wa ccm
    Wabunge wetu Kiwia na Machemli walipigwa mapanga na wafuasi wa ccm mbele ya polisi wenye silaha hakuna hatua zilizochukuliwa
    Mwenyekiti wetu Msafiri Mbwambo aliuawa na wafuasi wa ccm katika mazingira ya kisiasa, ofisi ya waziri mkuu haijatoa tamko.
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu wangu....Watanzania amkeni
     
  5. s

    simon james JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amezungumzia pia unyanyasaji wanaofanyiwa wanafunzi wa vyuo vikuu wenye itikadi za upinzani. Huku ccm wakiendelea kufungua matawi katika vyuo vikuu.
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Pinda dhaifu na aliyemteua ni dhaifu mwenyekiti wa chama dhaifu, anawaongoza wanachama dhaifu.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuchanwa live, mzee wa kulialia akajibu nini?
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sina uhakika kama pm ana usingizi au ni dharau hana muda wa kusikiliza hotuba ya Mbowe!
     
  9. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mbowe anatumia iPad kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Kweli ni Noma
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bora ya lowasa huyu Mizengo ni goi goi
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Mbowe ndugu yangu! hicho ndio Chama Twawala!
     
  12. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Haka kanchi
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,203
    Trophy Points: 280
    Hii ni kuonyesha anakwenda na wakati tulionao. Uliona siku ya Budget waziri kabeba makabrasha ya Budget sanduku zima,mambo yaleyale ya miaka ya 60 na 70.
    Hii inaashiria kuwa viongozi wengine sio wa kizazi hiki chao kishapita.
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kiukweli nimeipenda sana hotuba ya Mbowe, kama tutaipata hapa itakuwa safi wakuu.
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa ufupi nchi yote ni dhaifu, kwa sababu tusingekua dhaifu leo hii hao viongozi wasingekua madarakani na hii nchi ingekua mbali sana kimaendeleo
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kwamba yataishia hapo tu, baada ya kikao cha bunge hakuna kinachotekelezwa. Hicho ndo chama cha Makahaba ninachotuongoza
     
  17. IFUNYA

    IFUNYA JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mhe. Mbowe asishangaee sana Magamba wanajipanda ili kurudisha imani kwa Watanzania kabla ya chaguzi.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Unachosema ni kweli ndugu.

    Sasa tuseme basi, inatosha,mmetuibia, mmetupuuza na mmetudharau kiasi cha kutosha!
     
  19. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hivi ninyi wenzetu mnaoitetea serikali hii dhalimu na dhaifu sijui mna chuki gani na Tz. Pinda ni mnafiki sana, Kikwete ni dhaifu sana, CCM ni janga la Taifa......na mbaya zaidi wanaamua kulitumia bunge kama sehemu ya kamati ya chama chao kupitisha matakwa yao ya kifisadi
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,855
    Likes Received: 5,245
    Trophy Points: 280
    Dhaifu
     
Loading...