Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe aachiwa bila dhamana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masingo sharili, Nov 10, 2011.

  1. m

    masingo sharili Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali isiyo ya kawaida mwenyekiti wa cdm taifa Mh. Mbowe leo ameachiwa bila dhamana. Ktk hali isiyo ya kawaida Mbowe alitakiwa na mahakama kuwekewa dhamana lkn alikataa na mahakama ikanywea ghafla na kumwomba aondoke bila dhamani mahakamani.

    Duh!
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!!wameshashituka.mia
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mahakama sasa nazo hazifuati sheria siyo??

    Kweli Bongo sasa mambo mdundo!! Yule mkuu wa mkoa alikuwa wapi kutoa ushauri safari hii??
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    he he he he he heeeeeee.... Lema effect!
     
  5. l

    lilrony New Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana... good start....bravo
     
  6. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Can somebody help me to understand the dimensions of this story? Nahisi napotelea katikati ya njia

    Yaani kakataa dhamani halafu kaachiwa tu kujiondokea?? mmmhhh, kweli kifo cha mende...........
     
  7. Dullo

    Dullo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2009
    Messages: 252
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tutasikia mengi muda ukifika
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    nchi hii bwana yaani inaedeshwa kama mtekenyo pub
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hahaaa nadhani mwandishi alikuwa na furaha sana wakati anaandika hii habari,

     
  10. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imekaa vizuri. Peoples Poweeeeeeeeeeeeeeeeer!
     
  11. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kueleweshwa maana mimi sio mwanasheria!

    Hivi inawezekana mtu (mtuhumiwa) akaachiwa bila dhamana?

    Kuna dhamana tofauti tofauti: Mtu anaweza kujidhamini mwenyewe au kudhaminiwa na mtu mwingine. Je kama haya mawili hayatokei mtu ataachiwa vipi AU waliomwachia Mh. Mbowe (big up to him) wamevunja sheria? Kama wamekiuka utaratibu ni hatua gani wanaweza kuchukuliwa kisheria?
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi si mwanasheria,lakini naona kuna kitu hapa hakijakaa sawa!!
     
  13. L

    Lua JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanatishia kujamb....... kumbe wanatumbo la kuhalish......... tunajivunia nini?
     
  14. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Uanasheria ni RARE PROFESSIONAL, kama ulivyo udaktari na urubani wa meli na ndege. Hawa mahakimu wa mahakama za Arusha wanatia kichefuchefu kwa ku abuse taaluma hii, maadili kabisa hawana.
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Hii habari ipo juu juu sana,
    huwezi amini kirahisi habari kama hii,
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Atakuwa amejidhamini mwenyewe.Inategemea na mashtaka.
     
  17. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hawatarudia tena hilo kosa.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hii ni kali watapindisha kesi hadi wajione wajinga, bila Chadema haya tungeyaona wapi.
     
  19. B

    BigMan JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    WATU WENGINE BWANA MNAJITUNGIA TU VITU BILA YA KUFANYA UTAFITI NA BOFYA HAPA UPATE UHAKIKA BADALA YA KUKURUPUKA

    MICHUZI: MWENYEKITI WA CHADEMA AFIKISHWA MAHAKAMANI LEO JIJINI ARUSHA
     
  20. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mleta mada amesema alikataa dhamana.
     
Loading...