Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mboni Yangu': Big Up! Bongo Celebrities Lakini..........

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzalendowetu, May 25, 2012.

  1. M

    Mzalendowetu Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Pongezi Bongo Celebrities kwa wimbo wa ‘Mboni Yangu’ ambaO ni maalum kwa msanii Sajuki anayesumbuliwa na ugonjwa. Hongera wote mlioshiriki kwa namna moja au nyingine katika kufanikisha wimbo huu, hasa Waheshimiwa Makamba, Zitto, Mdee, Kamata na Bulaya kwa kuonyesha uwakilishi halisi wa vijana. Licha ya majukumu ya kitaifa mmeungana na kushirikiana na vijana wenzenu katika kutayarisha wimbo huu. Tunaamini hata mtakaposhika nafasi za juu zaidi serikalini bila shaka mtaendelea kuwa wawakilishi wazuri. Kwa ujumbe wake, wimbo huu utaendelea kutumika katika kukusanya juhudi zetu za hali na mali katika kutatua matatizo yanayowakumba watanzania wenzetu.
    Lakini licha ya maudhui mazuri ya wimbo, kasoro kubwa iliyojitokeza ni pale video inapokuwa haendani na maudhui. Kuna baadhi ya washiriki wameonyesha sura za tabasamu na wengine hata kucheka na kugangeana (Mfano Prof. Jay, Mwana FA, Wema na Barnaba). Ukiangalia vitendo hivyo ni tofauti kabisa na maudhui ya majonzi, masikitiko, picha ya huzuni ya msanii Sajuki na Wastara iliyopo kwenye video na hata sauti za hudhuni zinazoonyeshwa na baadhi ya waimbaji kama Ditto, Ally Kiba, Mh. Mdee n.k. Iliwezekana kabisa hata kwa kuigiza kuwa na sura za huzuni ili ziendane na maudhui ya wimbo.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi yule wa milioni 10 hajachangia ktk kumnurusu sajuki ila anasubiria akifa ndo akachangie?
     
  3. Mitchell

    Mitchell JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mungu atamsaidia Sajuki inshallah
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    amen! amen!
     
  5. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Kwani ilishindikana kumsaidia bila kumchoresha?
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Muhimbili National Hospital.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni katika kuhamasisha mkuu!
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,179
    Likes Received: 3,450
    Trophy Points: 280
    matomaso wengi.!
     
Loading...