Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboni show ina boa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ngonani, Oct 13, 2012.

  1. n

    ngonani JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 1,269
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wakuu,nilikuwa sijawahi kuangalia kipindi cha mboni show tangu kianzishwe,leo nilikutana na mada kwenye JF inasema ni kipindi ch KI freemson,honestly sikuisoma hiyo post,lakini muda sio mrefu nimewasha TV na kukuta kipindi icho nikakumbuka hiyo post nikaamua niangali hicho kipindi kinahusu nini,kulikuwa na bwana mmoja anazungumzia maisha ya ulaya yalivyo nilikuta anamalizia,then akaja jamaa mmoja ambaye yeye alikuwa Marekani na alirudishwa toka huko kwa ajili ya kesi,huyo bwana alikuwa na story nzuri sana lakini kila akiongea sentensi mbili na nikawa navutika kumuangalia mara mboni anamkatisha mara kwa mara kuwa muda hautoshi na mara Mboni anaaanza kuongea yeye kwa kirefu jinsi gani muda ambavyo hautoshi na kumuambia aongee kwa kifui akianza kuongea tena anamkatisha katisha kiasi cha watu kushindwa ku-grasp story ya huyo jamaa aliyekuwa marekani mabaye yaelekeaalikuwa na story nzuri sana kuhusu marekani.My take Mboni ajielimishe zaidi namna ya kuongoza vipindi.
     
  2. uvugizi

    uvugizi JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 873
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    nionavyo ni kwamba muda ameubana na watu anaochukua kuwa katika kipindi ni wengi, kwani mara nyingi, mara ni zaidi ya wawili na mada inakuwa ndefu
     
  3. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yeah!!
     
  4. z

    zodiac Senior Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unahangaika na msagaji!!!
     
  5. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Si wana copy na ku paste show za america wakati ni vilaza halafu very artificial, ubunifu zero kazi kukaa nusu uchi tu
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Hivi kuna watu bado mnaangalia vipindi vya kuwaiga kina Tyra Banks na kina Oprah? Achaneni navyo. Niliwahi kuviangalia lakini at the end of the day nikakubali kuwa there was no creativity what so ever!!!
     
  7. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    huwa kinaoneshwa nchi gani?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuuu JF is never boring sosi TB
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyo dada huwa ananikera na ile miwani. Si jui nani alimdanganya anapendezaga.

    Afu hii tabia ya kuita vipindi kwa majina yao halisi eg, jenerali on monday, hamza kasongo hr,ben n mai, mboni, etc huwa inaniuzi sana.
     
  10. J

    Juma. W Senior Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa kweli mboni show inaboa sana. ivi eatv hawana audience research? kwa kweli inaboa kupita kiasi
     
  11. z

    zodiac Senior Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona haya maneno yapo? And Its true ngoja nikukusanyie data vizuri za huyo Lesbo nikumwagie hapa! Kwani hata ukimuangalia alivyo hupati picha? Tena yeye ndo alikuwa anam-do Amina!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    toba!!!
     
  13. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,216
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    Yewomiii....ngoja nijiandae niende kanisani..
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hajachangamka yupo doroooo.... Sista duu anaejitahd kutangaza kisela! Aende dsj kwanza.
     
  15. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Kubwa zaidi anaonekana pale kama kuji-show machoni pa watu kutokana na ukweli kuwa hata mada anazoanzisha kama vile yeye mwenyewe hazijui!
     
  16. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Inhiiii kulazimishia umaarufu kunataka moyo!
     
  17. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yeleuwii..NGASTUKA
     
  18. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ba msoffe! Yaillah tobaaaaaaaaa! Amina chifupa????
     
  19. z

    zodiac Senior Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aaaagh nilikosea ni Shamim yule mwenye 8020 fashion. Kamsaga hadi Shamim kamkimbia mumewe! Hujayasikia haya jamani? Ukumuangalia waweza kuhisi kitu. Dunia hii, sasa mtu kama Shamim na ndoa yake ameitupa kisa kusagwa! Laaanakum!
     
  20. z

    zodiac Senior Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa kweli kaombee hawa watu wasagaji na mapunga! Tabia hii inakuwa kwa kasi sana hapa mjini, watu wengi especially wadada siku hizi ni wasagaji. Unamuonba mdada mzuri anakuwa rafiki yako mnatembeleana mara anakuja kulala kwako, ukiona hivyo tu, kata mawasiliano atakuja kukulamba mbuchuchu huyo!
     
Loading...