Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mboni M. Mgaza... Mboni Mhita Mgaza? DC - Mkinga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BUBBA, May 10, 2012.

  1. B

    BUBBA Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mboni M. Mgaza Dc wa Mkinga ndio Mboni Mhita?
     
  2. B

    Brigedia Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizopo zinaonyesha kuwa nyumbani kwaa ni kijiji cha Mkuzi kule Muheza na anatokea Ukoo wa Chief Mang'enya ambaye mtoto wake mmoja Meja Jenerali Mang'enya aliwahi kuwa speker wa bunge na alifariki hivi karibuni na kuzikwa kwao Muheza.............
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hapana huyu sio Mboni Mhita mkuu! ni majina tu!
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je huyu si Mboni Masimba a.k.a Kim Kadashan humu?
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Mboni m.Mgeza ni mke wa Dr Kiwehwele anafanya kazi wizara ya maendeleo ya jamii idara ya watoto ni muhitimu wa chuo kikuu,baba yake Mboni wamewahi kufanya kazi na Kikwete undungu wa mbali hivi
     
  6. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nisingeshangaa kwa mkulu wetu kumchagua huyu, sioni tofauti yake yoyote na Lucy Mahyenga!!
     
  7. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    "Mboni Masimba a.k.a Kim Kardashan humu" nahisi una-uncover ID za watu ndugu!!!!!!!!!!!!!
     
  8. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri tu ukweli wa mambo.
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 644
    Trophy Points: 280
    Mbna thread siielewi?
     
  10. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Mkubwa hapo kwenye red umechapia, aliyewahi kuwa speaker wa bunge ni Chief Erasto Mang'enya na alifariki miaka mingi iliyopita.
     
Loading...