Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbongo Ulaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by hovyohovyo, Jul 9, 2012.

  1. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbongo mmoja akiwa london uingereza anaingia katika restaurant na anaagiza chipsi kuku. Kuku wenyewe wa kizungu laini kama nini. Anakula chipsi na ktutafuna kuku pamoja na mifupa yake. Jirani yake kuna mzungu anakula wali na samaki. Mzungu kwanza anamwangalia mbongo anavyotafuna mifupa, kisha anauliza: Kama unaweza kula kuku na kutafuna pamoja na mifupa yake, je mbwa wenu huwa mnawapa nini huko Afrika?? ..Mbongo akaangalia, kisha akasema kwa dharau " well, we give them a plateful of rice and fish". Mzungu akabaki hoi.
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haha..gud!
     
  3. m

    mynamev New Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzungu anakula msosi wa mbwa hahahahahahahahahahaha
     
  4. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    safi sana mkuu
     
  5. Ec mwakisopile

    Ec mwakisopile Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Gud kijana
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Dah Kuna Mshikaji wangu wa Yombo Nae True Huwa Anatafuna haswa Mifupa ya Kuku
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwambie kama ni kuku wa kizungu asitafune mpaka mifupa yake coz kwenye bones ndan kuna chemicalz kibao za hao kuku zilizowakuza withn a month, afanye hivyo kwa kuku wa kienyeji tu!
     
  8. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,710
    Trophy Points: 280
    Dah Kama ulikuwepo vile hayo Maneno Nishamuonya kwa Sana hadi Nikaacha ila ndio vile tena Mbongo akishaamua Maisha yake Kumbadilisha ni Kazi Si Unaona kwa Mkuu wetu wa Kaya... No Changes piga kelele zote Safari zipo pale pale, Piga kelele zote no Maisha Bora na vingine ndio vile tusubiri tu wapite na muda wao uishe japo hatujua wataawachia nini watakao pokea Nchi ila Tusije kuta yale yale kama kwenye Club za Simba na Yanga Uongozi ukitoa account inakutwa haina kitu au kuna mia mbili na centi sabini na tano tu...
     
  9. N

    Ng'ande Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    la mbuumba!!!!!!!!!!!!
     
  10. driller

    driller JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ha haaa kamuweza kweli
     
  11. salito

    salito JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ah haha ha hii imekaa poa sana
     
  12. conveter

    conveter Senior Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nice one.
     
  13. B

    Bosco massawe Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mbongo hiyo ni kawaida. Huyo mzungu angempa mifupa ya samaki
     
  14. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,414
    Trophy Points: 280
    Wapemba, kichwa cha samaki hakitupwi kitu
     
  15. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Thafi thana
     
  16. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli hiki ni kichekesho coz in reality m-bongo hawezi ku-think kihivyo coz akiona mzungu ye anawaza misaada tu
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ase bana umeviringishwa na minyororo ya akili!!!
     
  18. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huenda hufatilii budget ya nchi hii, usingenambia hivyo (more za 60%) ya budget inategemea wahisani ambao 90% ni wazungu. Ukweli haupingwi kwa kuukataa bali unapingwa kwa kutengeneza alternative ambayo ni better than it
     
  19. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahaha,.niice,
     
  20. Prisoner 46664

    Prisoner 46664 JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 1,954
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Bajeti ya nchi ipi asilimia 60 ni misaada mkuu!?...mi nadhani umefika wakati wabongo msome zaidi na kuongea kidogo..badala ya kuongea vitu msivyovijua
     
Loading...