Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbongo na kioo..

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mchaga wa ukwel, Jul 23, 2011.

  1. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbongo mmoja alikuwa akifanya kazi kwa mzungu. Ikafika siku moja mbongo akaomba likizo. Mzungu akawaza ampe nini mfanyakazi wake aliyempenda sana. Basi akafikia uamuzi wa kumpa kio. Akanunua kioo akaifunga vizuri ndani ya bahasha. Akampa mbongo siku ya kuondoka. Mbongo hakufungua zawadi yake had alipofika nyumbani. Kwa haraka na furaha akafungua ile zawadi kwa mapozi. Gafla akakutana na sura ya baba yake maana alifanana sana na baba yake aliyefariki miaka miwili iliyopita. Kwa mshtuko mkubwa mbongo akabwata KUMBE HUYU MZUNGU ALIMFICHA BABA? Akaanza kuita BABAA,KUMBE UPO? Hakujibu kitu,zaidi ya kuona mdomo ukichezacheza. Bas akasema huyu mzungu alimchukua baba msukule na amemkata ulimi ndio maana hawez kuongea. Akaamua kutoenda tena kwa mzungu asijechukuliwa msukule...
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh, hii ya weekend!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    mh....
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha!
     
  5. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    kirepu!
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Enzi za ukoloni hizo
     
  7. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe umejuaje? Au ni wewe?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jul 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    wikendi njema.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh.....................
     
Loading...