Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbona yumo kwa waliokosa vyuo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mbwea, Aug 16, 2012.

  1. mbwea

    mbwea Senior Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    kuna washkaji zangu wawili wamo kwenye selection za udsm pia wamo
    kwa waliokosa vyuo hapo vipi?
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    hujakosea kujiita mbwea ..mbweha mkubwa we.!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sio mbwea ni limbwea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. M

    Maftago Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kujaribu watu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,059
    Likes Received: 1,585
    Trophy Points: 280
    Hapa pana BAN za kutosha.
     
  6. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Acha kutu test kijana
     
  7. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahàhháhháhhàháhahhaháhahàhháhahahhahah prof.majutomperungu,yani nimecheka hadi basi huyo mbweha mwambie aende porini akaishi na fisi na mbweha wenzie by mpigamsuli
     
  8. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HA HA HA umenichekesha sana jamaa yangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. majuto mperungu

    majuto mperungu JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 347
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haha ametoroka porini huyu mbwea
     
  10. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    sijui mbuga gani sujui ngorongoro,gombe,mkomazi,tarangire au ni mbweha wa kufugwa nin?
     
  11. z

    ze dudu01 JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahah mbweaaaaaa oyo mpigamsul ni pm
     
  12. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mara bilioni kabisa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huyu itakuwa tarangire.
     
  14. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    BAN lazima hapa
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nasikia haruf ya BAN kwa mbaaaaaal!!!!!!!
     
  16. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    wewee lordville mtu mwenyewe anataka kujaribu watu kirahisirahisi so huwez kula ban coz hata mleta mada nae alistahili ban kwa kuleta vitu vya kufikirika
     
  17. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 1,862
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Ni kweli kabisa jamani ,, hata mimi kuna mtu jina lake lilitoka kwenye wale ambao hawakuchaguliwa lakini jina lake limetoka tena kwenye selection za UDOM...... na kama kuna mtu anabisha aseme nimpe hilo jina hapa sasa hivi..........
     
  18. srinavas

    srinavas JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 1,862
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    acheni ubishi wa kijinga nyie ,,, ni kweli kabisa kuna watu majina yao yalitoka kule kwenye ambao hawajachaguliwa ,,, na pia tena wamekuja kupata post zao.... na kama ukitaka mifano useme nikupe hapahapa
     
  19. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Sasa hao inabidi wawe mfano kwa wanaoyaamini hayo majina magmash yaliyotoka ya UDSM, kama vp waambie wa log in kwa user zao TCU wapate huakika zaidi maana me nilishasema kuna watu watalia na majina ya UDSM fake maana mmnh ngoja nifunge bakuri langu kwanza utanipa report wamekutana na nini kwa user zao za TCU afta log in
     
  20. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyo aliomba 2nd application,
     
Loading...