Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona ya Mussa kubwa!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pretty n, Aug 23, 2012.

  1. p

    pretty n JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaoa cku za karibuni na mke alikuwa bikra,ucku wa harusi wakaenda kupumzka nyumbani kwao thn mume akavua nguo akamwambia mkewe unaona hii? Inaitwa pomboo af ninayo mimi tu hakuna mwanaume mwngne mwenye nayo thn wakapga mzigo, cku moja mume akasafiri aliporud mkewe akamdaka na kuanza kulalamika,MKE; mume wang kwann umenidanganya? MUME;Nimekudanganya nini mke wangu? MKE;Mbona ulinambia pomboo unayo peke yako kumbe na musa jirani ye2 anayo,(mume akastuka ikabdi awe mpole) MUME; nlikua nazo mbli nkaona nimpe moja MKE;Mh ndo ukaamua kumpa kubwa na tamu vile af we ukabaki na kipisi? Kweli una huruma mume wangu yan ya musa ni tamu sana hdi nainyonyaga. Mume akabaki hoi akajua mkewe keshapgwa gemu na jrani yao
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Uongo mbaya, siku zote laizima ukuumbue, na jinsi unavyozidi kuongea uongo ndivyo unavyozidi kuumbuka
     
  3. mtekula

    mtekula Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaa hiyo kali
     
  4. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ha ha ha ha hiyo kali
     
  5. Mjanja Wa Town

    Mjanja Wa Town JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 205
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha! Umetisha
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Inachekesha,though ni repeated
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huyu bikra atakwa alikuwa sayari nyingine na si hii dunia maana angekwa akijua kwakusikia toka kwa wenzake
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    imenifurahisha!
     
Loading...