Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona wewe pia unakojoa kitandani!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, Jun 1, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto alipotakiwa kuadhibiwa na baba yake kutokana na kukojoa kitandani alijitetea kama ifuatavyo:
    Baba: Kwanini umekojoa kitandani usiku wa kuamkia leo?
    Mtoto: Nilikuiga wewe.
    Baba: Huna adabu, kwani mimi nnakojoa kitandani
    Mtoto: Mbona huwa nakusikiaga unamwomba mama ruhusa ya kukojoa kitandani usiku nae anakuruhusu.
    Baba: Kesho nitakupeleka kwa babu yako kijijini hadi nijenge nyumba kubwa!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dah!ime2lia
    Hmaster avatar yako inaonesha jinsi gani ulivyo handsome!!:biggrin1:
     
  3. Evmem

    Evmem Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahahahahahahahah!tatizo la kuwa na chumba kimoja na watoto karibu lol
     
Loading...