Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona wasema kosa langu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 20, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sasa umeolewa na una mme unayesema unampenda. Tumekutana baada ya miaka hii yote. Tulikuwa marafiki wa karibu hadi watu "walidhania". Sasa tumekutana unanilaumu.. kwanini sikukuomba moyo wako. Umesahau kuwa ni wewe uliyekuwa ukiniita "kaka"..? Leo wanilaumu wadai kuwa ulikuwa unasubiri nikuombe....

    sijui nilie, nicheke, au nisikitike?
     
  2. annamaria

    annamaria Senior Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haikuwa ridhiki yako.Tafuta mwingine kama bado huna,usije ukavuruga ndoa ya watu!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Usilie, usicheke, wala usisikitike. Wewe mega tu.
     
  4. annamaria

    annamaria Senior Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usimpotoshe mwenzako!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Simpotoshi. Namwambia ukweli wa hali halisi. Demu anataka kumegwa huyo halafu yeye analaza damu.
     
  6. annamaria

    annamaria Senior Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini amesema ni mke wa mtu tayari kama nimemuelewa vizuri
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Kwani mke wa mtu hamegeki? Kwa taarifa yako hao ndio huwaga watamu zaidi...
     
  8. annamaria

    annamaria Senior Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una mke halafu ukasikia kuna mtu anakumegea mkeo utafurahi?au mkuki kwa nguruwe...
     
  9. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ..........mhhhhh!! Jamani jamani jamaniiiiiiiiiii, kwa mtindo huu sijui kama tutafika.
     
  10. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ngoja wakukamate wenyewe utajuta kujaribu...balaa lake.
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Ndio maana sina na sitaki kuwa naye
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hey you....
     
  13. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji,
    Cha mtu mavi uki....................................................,Temea chini mzee wangu kilishamilikiwa,usimuharibie mdada maisha yake.Kwa ushauri wangu ukimuona njia hii pita njia ile.Usije mtia najisi bure.
     
  14. kkakuona

    kkakuona Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini mbona dada zetu huwa hawasemi kama amempenda mtu? ona sasa, pole MM.
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwambie asubirie next life..labda utamkonsida.
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,196
    Trophy Points: 280
    Usilie, usicheke, wala usisikitike, wa kumhurumia ni huyo dada, ana matatizo makubwa moyoni na unahitaji kusaidiwa/msaada wako.

    Wakati mlipokuwa marafiki wakaribu hata watu wakadhania, mwenzako alishakufungulia moyo ila tatizo lake ni 'uafrika' alikuwa anasubiri mpaka wewe uanze.

    Naamini hilo na wewe uliliona na llijua, ila hukuanza labda kwa vile hakuwa chaguo lako, au muda wako kuamua ulikuwa bado.

    Wakati aliyefunguliwa moyo haoni, wakatokea wengine, wao hawakufunguliwa moyo bali walikuja na ushawishi mkubwa na ahadi ya altareni, moyo ukafunguliwa, vigelegele vikapigwa.

    Baada ya vigelegele, picha halisi za watu huanza, unajikuta ulivyodhania ndivyo, sivyo!.

    Madada zetu wengi, hujikuta anampenda kwa moyo mwingine lakini ameolewa na mwingine for whatever reasons, nyingi ni 'marriages of convenience' mostly for security not for love.

    Sasa mmekutana baada ya miaka mingi, ili kulinda siri ya moyo wake, lazima adanganye 'mume nampenda, ni kweli anampenda ila moyo ni kwako!

    Just be close na huyo dada kwa kiwango ambacho kitafanya watu wasidhanie, atakufungulia moyo wake kuhusu maisha yake na wewe utapima utamsaidiaje.

    Angalizo: Wako dada zetu wengi tuu wana maisha mzuri, nyumba, gari, pesa lakini wako kwenye mateso ya moyo, hivyo vingine vyote ni bure, ukimsaidia mtu wa aina hii hata kwa liwazo tuu la moyo 'not doing', unapata baraka kwa Mungu.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    tatizo ni kuwa enzi "hizo" nilimdondokea lakini nilimheshimu kwa sababu alikuwa ananiita sana "kaka" na sikujua kuwa na yeye ananizimia.. wazazi wetu walikuwa ni marafiki na kwa kweli tumekua pamoja. Ni mambo haya ya masomo yakatutupa mabara tofauti na kupoteana kukaja... lakini sasa...ndiyo majaribu hayo.

    Kama mwenye ndoa haiheshimu ndoa yake, wasio na ndoa wanatakiwa waiheshimu... ?
     
  18. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MM, kwa vile na wewe unamheshimu sana, chukulia kwamba anakupa taarifa ya yale yaliyokuwa yanausibu moyo wake kwa wewe kutotambua alikuwa ne kakudondokea. Heshima mbele mkuu asibadilishe misimamo yako ya maisha
     
  19. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MM jitahidi kushinda majaribu hayo,kama wakati ule uliweza kwa kigezo cha kaka bila shaka hata sasa hautashindwa.Muombe mwenyezi Mungu akuongoze katika hili!!!
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Sasa akimletea mumewe vitimbi akaachika akitumaini tutakuwa pamoja itakuwaje? Oh well..haya mambo nasikia hayana kanuni..
     
Loading...