Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona vyombo vya habari vimesita kuongelea vurugu za Mbeya na UDSM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CPA, Nov 12, 2011.

  1. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimefuatilia vyombo vingi vya habar jana TVs, redio na magazeti mengi habar ya vurugu ya mbeya na udsm vimepewa coverage ndogo na mengine hakuna hata hiyo habar. Tatizo ni nin? Au serikali imewaomba wafanye hivyo kuzuia kuenea sehemu nyingine au sheria ya habar inawataka hivyo! Wanahabar mtuhabarishe, nin kimetokea kwenye media zenu?
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Bongo kuna vyombo vya habari basi? Wengi wanafanya kazi nje ya maadili ya kazi zao, haviko huru, huwa nashangaa kila mwaka wanatunga sheria sijui wana maana gani au elimu ya wanaofanya marekebisho ya hizi sheria nayo iko rehani? Haiwezekani hata kidogo, kila mwaka wizara inakuja na sheria ya marekebisho fulani, hivi tunamkomoa nani kufanya vitu kidogo kidogo kwa gharama kubwa? Bullshit!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,427
    Trophy Points: 280
    CCM imewaziba mdomo
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wamehongwa na ccm, na hawa wandishi maslahi utawaweza hakuna kitu nchi hii. Naomba aljzeera ianzishwe tu ili itusaidie kwenye ukombozi.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waandishi wa Bongo njaa sana, ndio maana Lowassa Aliwadisi kwa kuwaambia "I THINK THIS IS ENOUGH FOR YOUR STOMARCH" hahahahaha! Wamenunulia!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Acha uvivu wa kutafuta habari maandamano ya wanafunzi na FFU wameonyesha..
    Chaneli Ten
    Mlimani Tv
    ITV
    Na habari za Mbeya wameonyesha na karibia magazeti yote yameandika haya matukio.

    Wewe unataka mpaka uone kwenye chombo gani?
     
  7. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Nimefuatilia kipindi cha magazeti asubuhi, redio free africa, habar za hizo vurugu hawajasoma kabisa wanaziruka, kana kwamba hakuna hata gazeti moja lilo andika. Nawapa pongezi wapo redio wao wamejitahidi kuzipa air time za kutosha. Chan. ten, itv, na nyinginezo na nyie mmekuwa tbc cku hiz. Au ndio mambo ya kujikweza kwa serikali? Na ki2 kingine ambacho siwaelewi hiz tvs, mara kikwete wana mwita Dr. Kikwete, Sikunyingine hawamwiti hivyo.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Ujaambiwa kama hawajaonyesha,wametoa coverage ndogo mpambano umedumu zaidi ya masaa 10 wao wameonyesha dkk 1 na Mliman na CHN 10 hawajaonesha kabisa
     
  9. N

    N series Senior Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nchi ishauzwa hii,ila hivo tutadai hata receipt . .
     
  10. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hajasema hazijaoneshwa...usiwe mvivu kuelewa mrahisi kusahau ww funza wa magamba..hujaelewa mada umeshawashwa..
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    I doubt! Kwani hakuna waandishi wa BBC, VoA au Deutchewele hapa nchini? Tena hapo Dar ndo wamejazana, mbona hawakuripoti ya UDsm? Imefika mahali JF imekuwa chombo bora cha habari na hatuna waandishi wa habari.

    Hata Aljazeera hawatasaidia maana Waandishi watakuwa haohao Wabongo.

    Wahariri na Waandishi wa Habari itendeeni haki jamii yenu
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Vyombo Vya Habari vimegeuka wasaliti....
    Najua wanatamani wazuie na internet kabisa ili ujumbe usiende kwa vyovyote vile.
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nilisikiliza habari TBC radio saa 2 ucku jana. Nilihuzunika sana, badala ya kutuambia sababu za vurugu hizo, zilikuwaje, majeruhi wangapi nk, wanatuambia Kamati ya Ulinzi na Usalama Mbeya imekutana na kusema hivi na vile kuhusu vurugu za Mbeya!
     
  14. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari vimekuwa vya kisiasa zaidi.
     
  15. m

    mjita Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajaamii tujulisheni kinachoendelea mbeya
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Nadhani wewe ndio una mapenzi mabaya sana hata ukweli utaki kuukubali..

    Muanzisha hii thread kaandika vyombo vya habari vimesita kuongelea vurugu za mbeya na UDSM?

    Wewe ni muongo sana ujue unaropoka tu, kwenye Tv ilionyesha kwa muda mrefu hizo vurugu ni Mlimani Tv.

    Taarifa za habari huwa ni dakika 10 sasa wewe unataka habari yote waongelee Mbeya na UDSM?
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    JF itasupplement mapungufu yao na ujumbe utaenda kwa kila kiumbe
     
  18. N

    Naldy dome New Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    samahan mkubwa.. Sio dk kikwete ni mheshmiwa kkwete unaposema daktari kwa great thnkers unamaanisha elimu ya m2...2mpe udaktari kwasabab ya kua na uwezo wa kuzurula dunia nzima..bas 2mpe uraia wa dunia....iyo gharama ya kwenda nje kila siku ingenunua matrekta mangapi ya wakulima we2, bdo haendi pekeake yuko na wapambe hao wote wangetoa gharama za safari kununua vitabu kungekua na upungufu kama hii leo
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Baada ya kuwabana wamechakachuwa hii thread wamebadili heading..
     
  20. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    naomba usome vizur habar yangu, cjasema hakuna chombo cha habar kilicho onyesha, kulingana na habar tulizozickia huko mbeya na tukio lenyewe lilivyokuwa kubwa, ni tofauti kabisa na coverage iliyopewa na vyombo vya habar hasa tvs, niliangalia jana channel ten, hata dk moja haukifika, tbc huko ndio kabisa zaidi ya ujumbe wa kamati ya usalama. ITV nayo vilevile walitoa juujuu tu.
     
Loading...