Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbona Tbc ni wakenya tu'tutapata wapi habari za madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jan 23, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jamani sisi huku kijijini tumesikia madaktari wamegoma lakini kwenye tbc news ni habari za wakenya tuu!jamani tunaomba kujua wameamuaje?tutegemee vifo vya wagonjwa???
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kWA MAANA HII WATU WATAENDELEA KUDAMKA KESHO KUELEKEA mUHIMBILI NA hospitali zingine za serikali, bila kujua kuwa wanapoteza muda, kumbe wangejua wangebadili mwelekeo na kujiendea zao kwa akina Mama Ngoma!
    Nahisi madaktari wameamua Hospitali zao binafsi zipate wateja japo kwa siku kadha!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    pakajimy nimeshangazwa sana na uamuzi wao wa kuweka habari za kenya kuwa za kwanza na kutumia dk 10 kuzitangaza'hawa watu vipi jamani??hawatujali??kwani habari za kenya zinatuhusu?
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati wanajipendekeza na habari za Kenya, KBC wako bize kuturushia mechi za AFCON.
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Yanauzi kwelikweli
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Media zote zimesema hazitatangaza kituchochote kinachohusu madakitari kufatia kitendo cha madakitari kuwatimua wa andishi wa habari mkutanoni!!
     
  7. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    me nimeona mlimani TV wametangaza habari za mkutano wao huko Don bosco lkn sijasikia kuwa wamegoma.sasa sijui lipi ni lipi.ah nchi yetu hii nayo jamani???
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni aibu TBC kuacha kuonesha habari za muhimu za hapa nchini na kukimbilia kuonesha habari za Wakenya! Kenya wenyewe hata siku moja hawawezi kuonesha habari za tz kama habari kuu. Kwa jinsi tunavyojidharau wacha tu watu wa kuja waendelee kutudharau na kutuona mazoba
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wamejipanga kutangaza matangazo ya vifo.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ningumu kutangaza habari za mgomo wa madoktaz itawapa publicity, serkali inalijua hilo. hawataki wanacnhi wajue.
    Anyways wenye ndugu zao mahututi ndio watajua uhalisia
     
  11. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    TBC ilikufa pale walipomtimua Tido. Kama aliweza kutuonyesha premier league, asingeshindwa AFCON.
     
Loading...