Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona sioni watu wakisheherekea kuapishwa kwa rais wao mpendwa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kabila01, Nov 6, 2010.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Tokea jana kila nikipita mjini watu wapo busy na shughuli zao na mji upo kimya kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami. Watu wengine wakiwa kwenye daladala ndo wanashangaa wanaposikia radio ikitangaza.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    si hawakupiga kura....waliopiga hawazidi milioni 15....watz wapo zaidi ya ml 40... may be waliopiga ni wa vijijini tu
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,458
    Likes Received: 2,457
    Trophy Points: 280
    Wanaomboleza machungu watakayopata kwa muda wa miaka mitano ijayo.
     
  4. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hana mvuto kama 2005.
     
  5. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wewe umechelewa! Wao wanfikiria watakula nini, fedha yote hazina imechotwa kwa ajili ya kampeni!! Hata huyo aliyeapishwa hana amani, miaka mitano tu iliyopita aliitwa kipenzi, sasa hivi kawa mwizi! kuna amani hapo mkuu?
     
  6. 2c2

    2c2 Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    People are tired, they decided to stay home thinking of how they are going to go about in the coming five years with this same government which has caused them much suffering in the past five years,,,,,,,,,,this should be a lesson To CCM kama kunawasomi ndani ya chama watakuwa wameliona hili
     
  7. Lenana

    Lenana JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 412
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe ukiibiwa utasheherekea kuibiwa?
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tokea jana (NA SIO JANA TU TANGIA UCHAGUZI ULIPOFANYIKA) kila nikipita mjini (VIJIJINI KUMBE HUKWENDA? NA SEHEMU GANI ULIPITA ZITAJE) watu wapo busy (SIO KWELI MBONA SIE TUMEPUMZIKA ) na shughuli zao na mji upo kimya ( TANGIA JANA WATU WAMEKESHA WW NDIO UNALALA MAPEMA NA UNAKAA NJE YA MJI) kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais (JK CHAGUO LA WATANZANIA WALIO WENGI , WEWE HAUMO LAKINI) wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami (CCM OYEEEEEEEEE) . Watu wengine wakiwa kwenye daladala (KWENYE NDEGE JE ?) ndo wanashangaa (WANAFURAHIA KIMOYOMOYO) wanaposikia radio ikitangaza (JK NI MSHINDI NA WAKAANZA KURUKA RUKA NA KUFURAHI)
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watanzania si majuha tena kusherehekea mauti yao. Huu ni ushahidi kuwa Kikwete kachaguliwa na wachakachuaji na mafisadi wenzake wakiongozwa na NEC. Tangu mwanzo hakuwa kipenzi cha Mungu bali kipenzi cha mafisadi waliomwingiza madarakani. Ila kuna siku ukweli utafichuka na ataaibika. Maana historia haiandikwi upya.:llama::llama::llama::llama:
     
  10. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    CRAP than ever
     
  11. F

    Far star Senior Member

    #11
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    watasherekeaje wakati hawakumchagua
     
  12. O

    Obama08 Senior Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 182
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli uko wazi, ukiiba hata dhamira yake inamsuta wacha watu, watu wamejua kumbe Kikwere ndiye anayewanyonya thru mafisadi, he is part and parcel ya mafisadi, pamoja na kuiba kapata mil 5, imagine watu waliojiandikisha ni 20 mil, wameiba na kutoa majina ya watu wengi wasipige kura, watu hawampendi, bidhaa, hali ya maisha ni ngumu mno sasa, ALIOPULIZWA WHY TZ IS POOR, KASEMA HTA YEYE HAJUI, YAANI NAUMWA KICHWA MARA MOJA NIKISIKIA HILI, ELIMU, AFYA, KUJENGA NYUMBA GHALI MNO, MM KILA SIKU NA HASIRA BALAA, HALAFU THERE SOME HOPELESS WANASHABIKIA, LET'S BE TRUE, MKWELI HAWEZI KUSHABIKIA HALI YA MIAKA 5 ILIYOPITA, CCM MATUMBO HAYOOO, WANANCHI UFUKARA HUO, SHHHHHHHHHHHIT
     
  13. F

    Far star Senior Member

    #13
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi kumsherekea mtu ambaye hukumchagua,na ndiomaana hata dk sl hajaenda kwenye unafki huu
     
  14. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Why celebrate another round of failure?
     
  15. s

    schulstrasse Senior Member

    #15
    Nov 6, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli nimeshtushwa na hii sherehe na sioni sababu ya kufurahia coz i dont know what he will do for us in these fiv years, kama kipindi cha kwanza waliiba hivyo sasa hivi si ndio wataiba zaidi na kupiga deki kabisa ilil kisibaki kitu,SIJAFURAHIA na hata Kikwete mwenyewe hana raha coz anjua anatutawala kinguvu nguvu lakini hana jipya....
     
  16. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #16
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna mtu husherekea jinamizi?
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huwezi kumsherekea (MBONA SIE TUMESHEHEREKEA TENA MPAKA ASUBUHI) mtu ambaye hukumchagua (AMECHAGULIWA NA WENGI 61.17% NI USHINDI WA SUNAMI),na ndiomaana hata dk slaa (ANA HASIRA AMEBWAGWA ALIDHANIA URAIS MCHEZO, AMEFUNDISHWA ADABU NA JK) hajaenda kwenye unafki (SHEREHE ADHIMU YA KUAPISHWA RAIS JK KIPENZI CHA WATANZANIA) huu
     
  18. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280


    Kawe, Ubungo, Arusha,Mwanza, iringa mjini na Mbeya Mjini
     
  19. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    People are tired of hopelessness!
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    upo moshi?
     
Loading...