Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona Sio hajasaini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by i pad3, Apr 2, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hajakubali?
    sioiiiiiiiiiiiiiiiii.jpg
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ...............................
    1. Sioi akibebwa Kijiji cha Kimundo, Kata ya Nkoarisambu.jpg
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angepatikana wapi Sioi aweke sahihi wakati walitoroka na wassira na mwigulu usiku baada ya kuona upepo unamwendea vibaya?
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    baba mkwe atasaini kwa niaba yake.
    Nadhani kaenda kumalizia arobaini ya mzee then akafiche sura yake UK.
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ha ha ha a mwingine anapewa baraka za bibi mwingine amepakatwa na jimama
     
  7. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    a ha ha a mwingine anapewa baraka za bibi mwingine amepakatwa na jimama
     
  8. M

    Malova JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ilibidi asaign wakala kama Lema alivyofanya. Lakini hata yeye angeweza kusaign. Labda akiataa na akamkataza na wakala wake
     
  9. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi jf idumu milele
     
  10. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Unajua hii picha inasababisha mtu utafakari zaidi ... Hii ni zaidi ya Picha!

    Laiti kama Wazee wetu walio vijijini Tanzania kama wakiwa na ufahamu/uelewa wa kama huyu Bibi hapa - basi kutakuwa na mabadiliko makubwa katika siasa za nchi yetu.

    Maana Wazee wetu wengi wao wanaipenda CCM tu bila hata kujua ni kwa nini - huku wakiwa hawajui kuwa CCM yao ya wakati ule si sawa na CCM ya wakati huu - katika mambo iliyokuwa inayaamini.

    Natamani Wazee wetu wote walioko vijijini wangeamka kama huyu Bibi yetu hapa na waone kuwa kuna uwezekano wa kuleta mabadiliko nchini kupitia hata vyama vingine vya siasa na wala si lazima CCM tu.


    .
     
  11. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nassari inabidi arudi kwa hawa wabibi
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    powerrrrrrrrrrrrrrrrr
     
Loading...