Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona simuelewi Mwenyekiti Mbowe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kikulacho, Apr 6, 2012.

  1. K

    Kikulacho Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati Chadema kupitia Mwenyekiti wa Taifa Freeman Mbowe, wamekuwa watetezi wa haki za wanyonge lakini cha kushangaza hadi sasa wafanyakazi wake wa Gazeti la Tanzania Daima, wanalia njaa ya kukosa mishahara, je hili ndg zangu ni haki kwa kiongozi mkubwa kama huyu ambaye ameaminiwa na Watanzania wengi kutokana na harakati zake?
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naona hii propaganda ulisahau kuileta wakati wa uchaguzi wa arumeru.haina mashiko!
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    we inakuhusu nini? Mambo ya ngoswe mwchie ngoswe
     
  4. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kampuni haina uhusiano na Mbowe, vipi kampuni hiyo haina manager? Au manager ni Mbowe?
     
  5. G

    Godlove jn Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hovyooooo
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    zungumzia gazeti na usihusishe na CDM ..... kama huna jipya nenda wizara ya kazi na ajira ukalalamike huko
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Wewe utakua umetumwa, Lata vizibitisho hapa ili tuone kweli hamjalipwa na hata hivyo CHADEMA WAO HAWADIL NA INDIVIDUAL BALI NI TAIFA ZIMA, KAMA NI MASILAHI INATETEA YA WATANZANIA WAFANYA KAZI WOTE NA SI YA KAMPUNI MOJA
    Na haya yatakua majungu tu,

     
  8. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamekutuma utuulize! Serekali yako imeshindwa kulipa waalimu hulalamiki kazi kibwabwaja hapa
     
  9. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Absalom Kabanda sema mwenyewe si umo humu? Ni kweli hamlipwi
     
  10. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mhhhh mbona mnamjibu kwa hasira au kuna ukweli! hebu kalete kaushahidi kadogo basi mkuu!
     
  11. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Another form of Tuntemeke!
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa siyo mahali pake....umetumwa na nani?tupa kule
     
  13. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe umedai umejiunga na Jf kwa sababu ya wajumbe wa tume ya katiba kutoka zanzibar, sasa mambo ya huyu mjinga yanakuhusu nini? wacha majungu wewe!
     
  14. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Alitumiwa kama 'condom' shughuri ilivyo isha akajikuta ndani ya jalala kama si msalani.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Business is a separate entity from the owner...
     
  16. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha ujinga wa fikra ile ni company ina utawala wake sio legal person RUDI DARASANI KASOME COMPANY LAWA nathani utaelewa zaidi
     
  17. P

    Peter Nanyori New Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujue ile ni kampuni na inajiendesha so hapaswi kulaumiwa!
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,544
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Kama una maswali mtafute mbowe individually mpigie simu na si kuleta ***** huku. Umeleta ukitegemea tutakusaidiaje maana ni sawa na kwenda kuchota maji jangwani!!!
     
  19. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    wewe muda wa kupost humu unautoa wapi? Kwanza inaelekea kazi hufanyi unabakia kulialia tu, na wewe ndo unafanya mapato ya kampuni yashuke, bila kufanya kazi unategemea mishahara itoke wapi? Mbowe atoe pesa yake mfukoni kuwalipa?

    Fanya kazi acha kulialia hapa
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,194
    Likes Received: 3,483
    Trophy Points: 280
    vipi kuhusu tume ya katiba.!
     
Loading...