Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona siku hizi watu hawaimbi nyimbo za kizalendo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dfreym, Jan 20, 2012.

  1. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Siku zinavyo zidi kwenda ndo nyimbo zinapotelea mbali, mfano, ni akina nani utawakuta wanaimba...
    Tanzania Tanzania, nchi yenye mali nyingi
    watu wengi wa ulaya wanaililia sana
    nimeona ndege nyingi
    chini wametia fora......

    KWANINI HAZIIMBWI? JE NI UBIZE WA VIONGOZI, WANANCHI MPAKA WANATAALUMA, AU TUNAONA AIBU, KUUIMBA WIMBO HUO KWANI NI KAMA MTU KUMSIFIA MKE WAKO KWA JAMAA "ANAYETEMBEA" NAYE?
     
  2. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu viongozi wazalendo hawapo - wapo mafisadi tu. Sasa wawaimbie nyimbo hizo mafisadi?
     
  3. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,632
    Likes Received: 1,517
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha! Mkuu umenikumbusha enzi za "kaburu chinja ...". Kama ilivyo kwa mchakato wa vazi la taifa, nadhani umefika wakati sasa kwa serikali kupitia wizara husika kwanza "kutafuta chanzo cha kupotea kwa uzalendo", na pili kuunda kamati ya kutafuta nyimbo za kizalendo.
     
Loading...