Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona posta mpya wanawake wote ni warembo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kiritimba, Aug 29, 2011.

  1. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani sijawahi kuona demu mbaya maeneo ya posta mpya. Ina maana wanawake wabaya wanazuiwa kuingia maeneo hayo, au ni kuwa demu akiingia maeneo hayo anabadilika automatically kuwa mrembo.
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duh!! I see!!biashara ni mabango!thus mwibukie moja kama unatest zari kama atakutolea nje!wako kibiashara!ila na wenyenazo
     
  3. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    na huo ubaya unaupimaje?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mwanamke anaonekana mzuri kutokana na mazingira ya eneo husika!
    Ukionana na mdada maeneo kama m.city anaonekana mrembooo lakini ukikutana naye mwanamke huyo huyo k-koo unampita bila hata kugeuka!!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Demu mbaya ndio yukoje?....maake navyojua mimi mbaya kwako ni mzuri kwa mwingine,....anyway-to cut a long story short_mimi ninakutana na hao unaowaita mademu wabaya wengi sana tena labda kuliko hao wazuri....sema kingine sasa
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hao wabaya umewaumba wewe?
    usiviite vibaya viumbe vya Mungu!!!!!!!
    ni mbaya kutokana na mtazamo wako!!!!!!!!!!!
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Men with their perceptions!!!!!!! Dah, hivi tungekuwa tunawajudge nyie mngetuoa kweli, lol. Sidhani
     
  8. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee kweli, tena wengi wanakuwa wametuna masaburi.
     
  9. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo namna ya kuupima
     
  10. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana bwana. mfano hiyo avatar yako hata ukutane nayo white house bado itaonekana mbaya tuuu
     
  11. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna bana,
    wote wako bomba
     
  12. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfano wa wabaya ni kama hiyo avatar yako
     
  13. k

    kiritimba JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnatujudge sana tuuu.
    mwanaume mzuri kwenu ni yule mwenye mapene
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wewe waiona mbaya... wenzako wanaizimaka!!
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa hamtu-judge?? Lol!!
     
  16. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    nhm..! sidhani tungekuwa tunawajudge kwa criteria kama zenu aisee, wachache sana kati yenu ndo wangepata wake, lol. By the way How was your weekend?
     
  17. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280

    wote bomba_posta ipi hiyo?....hiyo ya dsm au posta meru ya arusha!.....tafakari na chukua hatua isije kua unaona mikorogo ukadhani.....
     
  18. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mh...! I doubt
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,098
    Likes Received: 16,022
    Trophy Points: 280
    Mashori wabaya wako pande zipi?
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi niko posta mpya nani mbaya?
     
Loading...