Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona nina miaka 40 na mama yako mimi si.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SI unit, Feb 27, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dogo mmoja alifanya kazi ya ubaharia kwa miaka mitano then akaacha kazi. Siku moja akiwa matembezi na baba yake, akawa anatembea kwa ku"swing" sideways. Baba akamuuliza: What hell is this my son? Hiyo kazi ya ubaharia ndio imekuharibu hivyo? Dogo akauliza: Why asking so daddy? Baba: Why are you walking while swinging sideways son? Dogo akajib: You know daddy meli ikiwa baharini inayumba upandeupande, so imeni"addict" for the five years nikiwa baharia..
    Dingi akawa mkali: Shit! Are you talking of five years to be addict? Mbona mimi nimeishi na mama yako miaka 40 sipeleki kiuno mbele na nyuma.. Nyambaaaf"..
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Duh!, addicted with shughuli ya uzazi ingekua aibu mtaani
     
  3. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #3
    Feb 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kha! Dingi mkali wa ku"compare"
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    Jf the swaga don
     
  5. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mmmmmh jamani mbona.................ahhhhhhhh!
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmm bado natafakari
     
  8. serio

    serio JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,283
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    dingi swaga ziko on
     
  9. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja kidg!
     
  10. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hii story yawezekana hujui mahali ilipotoka. Maneno hata yalitamkwa na marehemu Mzee Jomo Kenyatta (mkuki wa moto), akimwambia mwanae wa kiume aliyekuwa baharia. Mtoto wa Kenyatta alishaharibika kwa kuwa sodomised na mabaharia wenzake. Mtembeo ule ulimtatiza Baba na mama Ngina(Kenyatta).
     
  11. S

    SI unit JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tuwekee hapa jamvini hiyo ya Kenyata mkuu
     
Loading...