Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona nashindwa kuelewa?!...?!?..?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chris_Mambo, Jul 1, 2011.

  1. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaji dada zetu, mbona hivi? Zile blauzi ndogo zinazoacha sehemu kubwa ya mwili mbona zinavaliwa bila kuzingatia hali ya hewa? Leo asubuhi nilikuwa nashangaa njiani baada ya kupishana na wadada kibao wakiwa na viblauzi vyepesi, wakati baridi inapuliza ile mbaya mpaka mimi nilishindwa kutoka home bila ya sweta.
    Jumapili pia nilikuwa kwenye sherehe ya arusi mahali fulani. Cha kushangaza, bado watu walionekana wakiwa wamevaa viblauzi vyepesi, wakati usiku ule kulikuwa na baridi pia. hamuoni kama mnajitesa? Hata kama mnatuwekea mazingira ya kutuvutia, lakini si kwa namna hiyo. Mnaweza mkavaa nguo nzito na bado mkavutia tu, hamuoni fashion show za wenzetu huko majuu? Kila msimu una aina yake ya mavazi. Msijiumize kwa kuvaa mavazi ya joto hata katika msimu huu wa baridi. hata mkifunika kila kitu na kuacha uso, tutawapenda tu kwa kuwa mliumbwa ili mtuvutie (You are flowers)!
     
  2. A

    Adam waTZ Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unataka wasivae uvae ww nn? Ili ututege au?
     
  3. s

    shalis JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe acha kifua chako wazi wakati wa baridi kwani nani kakukataza??
    kusema wadad tu nanyie mnavyovaa siku hizi eti suruali inaninginia ****** yote nje sie hatusemi hamwoni kuwa mnatutega?
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    ka ni kuvaa kwa kuzingatia weather na wewe acha kuvaa mijisuti na tai wakati jua kali!?! SMARTNESS HAS NO WEATHER acha wadada watuonyeshe ''utamu'' khaa ka wanakukera nenda Iran alaaaa
     
Loading...