Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona mzee Mwinyi hashiriki kampeni za CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, Apr 6, 2012.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani watanzania wenzangu mbona chama cha matusi aka chama cha majaji hakijawahi kumteua rais mstaafu Ally Hassan Mwinyi kushiriki kwenye kampeni za kumnadi mgombea wa CCM kwenye chaguzi ndogo kama mzee Mkapa,mwenye kujua sababu atujuze.
     
  2. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Mwinyi ni mtu mwenye heshima zake, anaheshimika sana TZ hii na hawezi kujivunjia heshima hasa katika kipindi hiki cha DOT.COM, we ukamtukane mwinyi kwenye hadhara ya watu ustaarabu kweli! mwacheni apumzike.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hajui kutukana!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Busara zake zinamzuia kuchanganyika na wasema hovyo wakina Lusinde, Mwigulu na Nape!!
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni mtaratibu mno, af'wanaogopa anaweza kuchapwa kibao na mwanaM4C ikawaharibia muvi..
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza hana kashfa kama Ben, kwa hiyo hawawezi kumlazimisha. Wakati wa Ben uchumi ulikuwa afadhali
     
  7. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Sio kwamba Mkapa anapenda kushiriki katika kampeni. Ni kama kapewa adhabu na Kikwete siunajua ukiwa na makosa lazima unyenyekee ili usije ukaumbuliwa ndio haya yanayomsibu Mkapa. Mkapa ana issue ya ufisadi akiwa rais ivyo hawezi kukataa chochote kile ambacho ataambiwa na mwenyekiti wake. Anaogopa wasije wakaanza kumuulizia kiwira. Mwinyi alikuwa rais wa watanzania hivyo hawezi piga kampeni kwa chama kimoja wakati analipiwa gharama na watanzania wote bila kujali vyama.
     
Loading...